Nani anamla nani kwenye sex? 😋

Nani anamla nani kwenye sex? 😋

Hakika bro mapenzi yanauma ni kujikaza tu sa utafanyaje

Kwenye matukio ya usaliti inatakiwa reasoning itumike sana kuliko hisia mbali na hapo ni kugawana majengo na majuto ya milele sasa yote ya nini
Naam Hekima huja na Busara ndio hapo sasa.Ila hicho kitengo ni kinahitaji utulivu mnoooo
 
Jamani, si anayeweka kwa mwenzake ikamezwa ndiyo analiwa 😂 yani mtu hata akicheua tui lake unabaki nalo anapata wapi ujasiri wa kusema amekukula 🤣 na wale wanaopenda kulalia mgongo shughuli yote unaifanya wewe nao wanasemaga wametukula?

View attachment 3691805


Hapana, ila itakua ShesRise_1 amaetoka kumla mtu asubuhi hii 😂
Hawa watu sijui kwanini hawataki kukubali
Kama wanaliwa 😋😋 😆

Mie sijala mtu kitambo😭💔
Nitakua nimesahau hata jinsi ya kumla mtu kwa ustadi dah😢
 
Jambo la kwanza ambalo unatakiwa kuelewa:

1. Anayeanzisha hayo mahusiano ambaye mara nyingi ni mwanaume na mwanamke anapokea

2. Anayeanzisha hilo hitaji haswa la kula, mara nyingi mwanaume ndie ataanza kumshawishi mwanamke hata kama itikio la mwanamke litakuwa kubwa, kama ulivyosema kuonyesha manjonjo na kila kitu

3. Tendo lenyewe, mchakarikaji mkubwa ni mwanaume hata kama mwanamke ataonyesha jitihada kutokana na muitikio wake, lakini bado matarajio ni mwanaume amfikishe mwanamke kileleni, ushasikia mwanaume analalamika haijafikishwa kileleni?

Na ikitokea mwake hajafika kileleni lawama zinakuja kwa mlaji sio mpishi
Aiseee sawa mkuu basi mwanamke analiwa
 
Of course anajua kunikula properly 😎🤭

Ndio nafanywa, kuna mikao mingi huwa ananiweka sema siifahamu majina yake😌
Kwa mujibu wa Mila na desturi za kabila letu, ni kosa Mwanamke kumfanya Mwanaume

Yeye anatakiwa akae kwa kutulia kwaajili ya kuupokea mchi tu 😅

Zaidi zaidi labda ataongeza ufundi kidogo wa kuzungusha kiuno chake chenye shanga 12 basi 🤭
 
Back
Top Bottom