Nani anamla nani kwenye sex? 😋

Nani anamla nani kwenye sex? 😋

Nani baada ya tendo anaombwa nauli na hela ya kusukia?

Anayeomba anakuwa kaliwa

Anayeombwa anakuwa amekula

NB: Sipendi kutumia neno kukulana, naona kama uhuni.

Sisi Wazee wa mwaka 47 tunapenda kuita "Love making"
Kuomba hela ya kusuka nini babu hata mimi babe wangu naweza kumbless pesa

Mbona mpenzi wangu nampaga hela na yeye nanipa tunapeana

Hakuna uhuni kusema mmekulana usikuze mambo

Kuna uhuni unaozidi kuvua nguo nakuingiza kiungo chako kwenye kiungo cha mwenzako
 
Mwenye uwezo wa kuzaa ni mwanamke . Sasa hapo hoja yako sijui ililenga nini mkuu kauli ya kutendana maana yake kila upande unaweza kufanya kilichofanika mfabo mapenzi mnaweza kufanya mapenz kwa pamoja yani mwanamke ana uwezo wa kusema amefanya ngono na wewe na wewe una uwezo wa kusema umefanya ngono nayeye lakini wewe umetoa mfano tofauti na alicholeta mtoto mada.
Bora umenisaidia anasahau kama kuna muda analaza mgongo chini na kukaliwa juu
 
Kuomba hela ya kusuka nini babu hata mimi babe wangu naweza kumbless pesa

Mbona mpenzi wangu nampaga hela na yeye nanipa tunapeana

Hakuna uhuni kusema mmekulana usikuze mambo

Kuna uhuni unaozidi kuvua nguo nakuingiza kiungo chako kwenye kiungo cha mwenzako
Mko wangapi mnaowapa hela wapenzi wenu wa Kiume?

Kukulana linafaa kutumiwa na vijana hasa

Haifai mtu mzima wa umri wangu kuongea Lugha ya vijana

"Let's meet and make love beautiful" umeona inavyosound vizuri mjukuu
 
Chakula kinapokua kwenye sahani, hua kinaliwa lakini hakikuli wewe...
Ndiyo maana harufu nzuri ya chakula hutokea kwenye sahani(u.kee) na siyo kwenye kijiko(U.mee)...

Mwanamke anakua ameliwa, sababu kijiko(U.mee) kinakuingia(Uk.eni) kupakua yaliyomo...

Ndiyo, mwanamke hutenga, mwanaume hupakua, mengine yote ni mbwembwe...

Weka video kwa faida ya members...


Cc: Mahondaw
Mahondaw chukua mtu wako🙆‍♀️ 🤣🤣
 
Mko wangapi mnaowapa hela wapenzi wenu wa Kiume?

Kukulana linafaa kutumiwa na vijana hasa

Haifai mtu mzima wa umri wangu kuongea Lugha ya vijana

"Let's meet and make love beautiful" umeona inavyosound vizuri mjukuu
Sijui tupo wa ngap labda nimebaki mimi tu

Babu hakuna heshima kwa bedi
Sio msikitini bana
 
Back
Top Bottom