Nani anamla nani kwenye sex? 😋

Nani anamla nani kwenye sex? 😋

Suala la huruka hiyo ni other heavy topic.... Reactions za wanaume inakuwa ni kujibu emotional tortures ambazo wamepitia consistently. Wanawake pia wanaexperience emotional instabilities and pains...

Suala la emotional vs cognitive decision making ni kwa kila mtu regardless of gender/sex
Tukiacha tofauti za kijinsia na tukaangalia kama human beings, tunaweza kuona kwamba mwanamke na mwanaume wana tofauti fulani kwenye baadhi ya characters, lakini kwa sehemu kubwa wanafanana, hasa kwenye namna ya kufikiri, kutenda, kufanya maamuzi na mambo mengine kama hayo

Kwa sababu hata wanawake nao huwa wanatangaza, si wanaume tu, ingawa kwa wanawake kiwango hicho kinaweza kisiwe kikubwa kama ilivyo kwa wanaume
 
Tukiacha tofauti za kijinsia na tukaangalia kama human beings, tunaweza kuona kwamba mwanamke na mwanaume wana tofauti fulani kwenye baadhi ya characters, lakini kwa sehemu kubwa wanafanana, hasa kwenye namna ya kufikiri, kutenda, kufanya maamuzi na mambo mengine kama hayo

Kwa sababu hata wanawake nao huwa wanatangaza, si wanaume tu, ingawa kwa wanawake kiwango hicho kinaweza kisiwe kikubwa kama ilivyo kwa wanaume
Wanawake muna namna fulani yakufanya mambo ambayo wanaume ufanya kwa namna yenu.

Yani hilo halina masuala ya jinsia.. sema tu ndo kama hivyo mwanamke hataki matokeo yawekwe adharani wakati mechi ilichezwa mafichoni kama pre season za Simba kule Misry 😂....na anafanya hivyo kulinda brandi yake jamii isimtafsiri kivingine
 
Wanawake muna namna fulani yakufanya mambo ambayo wanaume ufanya kwa namna yenu.

Yani hilo halina masuala ya jinsia.. sema tu ndo kama hivyo mwanamke hataki matokeo yawekwe adharani wakati mechi ilichezwa mafichoni kama pre season za Simba kule Misry 😂....na anafanya hivyo kulinda brandi yake jamii isimtafsiri kivingine
Brand which 🤣🤣
 
Unanikumbusha mwanamama mmoja tuliwahi kuwa wapenzi, akiwa na nyeggge ananitafuta, ananiuliza mbalizi 1 uko poa? Namjibu Niko poa, anauliza uko wapi? Namuambia nilipo........ananiambia fanya hima tukutane tukatiane nna nyeggge nyiiingiiiiiii zinahitaji hiyo em bii oo yako
🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️🏃‍♀️ktk ubora wako
 
Unanikumbusha mwanamama mmoja tuliwahi kuwa wapenzi, akiwa na nyeggge ananitafuta, ananiuliza mbalizi 1 uko poa? Namjibu Niko poa, anauliza uko wapi? Namuambia nilipo........ananiambia fanya hima tukutane tukatiane nna nyeggge nyiiingiiiiiii zinahitaji hiyo em bii oo yako
Ajengewe sanamu huyo mama

Aishi milele
 
Back
Top Bottom