ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 20,782
- 48,553
- Thread starter
- #121
Sihitaji mwaya tafuta mwingineAcha hizoooo mrembooo! Kizuri shea na nduguyo!😀😀!
Share nae🤗
Sihitaji mwaya tafuta mwingineAcha hizoooo mrembooo! Kizuri shea na nduguyo!😀😀!
Ongeza na majani ya weed😆Koh koh koh
Wacha nivute zangu hii Kiko tu, maana hakuna dalili ya kuonewa huruma na mjukuu leo 🤪
Wee piga teke bakuli la dhahabu tu Usiseme sijakwambia !!Sihitaji mwaya tafuta mwingine
Share nae🤗
Ukizama penzini ni ngumu sana ukikosa ushauri...inaumaa hasa ukiwa uko na mji mmojaPunguzeni imagination 🤣
Ndio maana mnaua
Shogileee hebu niache nipambane na hali yangu nina aleji na vya kung'aa🤣🤣Wee piga teke bakuli la dhahabu tu Usiseme sijakwambia !!
Uje uninyongee kabisaOngeza na majani ya weed😆
Hakika bro mapenzi yanauma ni kujikaza tu sa utafanyajeUkizama penzini ni ngumu sana ukikosa ushauri...inaumaa hasa ukiwa uko na mji mmoja
Babu hebu tulia kwanza 😆Uje uninyongee kabisa
Pembeni kunakuwa na cocktail ya kushushia Presha 🤪
Mkeo na aheshimiwe na watu wote 🙌🏼 anakutumia vizuriMimi nimeliwa sana na mke wangu.
In fact tukikulana mara kumi basi yeye amenikula mara nne mpaka sita.
Kuna wakati mwingine wiki nzima ni yeye ndio anasimamia show mimi ni kulalamika, kulia, kuunguruma na kumsaidia anikule vizuri.
#mwanaumekuliwanamkeosiokosa
Akikuonjesha hutamani kuiacha nakwambia!!Shogileee hebu niache nipambane na hali yangu nina aleji na vya kung'aa🤣🤣
Kwahiyo wewe ndiyo unafanywa?Mimi nimeliwa sana na mke wangu.
In fact tukikulana mara kumi basi yeye amenikula mara nne mpaka sita.
Kuna wakati mwingine wiki nzima ni yeye ndio anasimamia show mimi ni kulalamika, kulia, kuunguruma na kumsaidia anikule vizuri.
#mwanaumekuliwanamkeosiokosa
Niliyenae hajaacha nafasi ya kuonja hata 🤏 kwengineAkikuonjesha hutamani kuiacha nakwambia!!
Tulia akuelekeze 😆😆Kwahiyo wewe ndiyo unafanywa?
Kwenye missionary wewe upo chini, mkeo juu 🙌
I wonder 😅
Jamani, si anayeweka kwa mwenzake ikamezwa ndiyo analiwa 😂 yani mtu hata akicheua tui lake unabaki nalo anapata wapi ujasiri wa kusema amekukula 🤣 na wale wanaopenda kulalia mgongo shughuli yote unaifanya wewe nao wanasemaga wametukula?Hey guys nimemiss huku! 😋
Mambo ya malovee 😋
Mimi nachojua, issue ya sex inahusisha watu wawili, yaani mwanaume na mwanamke
Mnapoanza mahusiano mna-date mpaka mnafikia hatua ya kukulana
Nadhani huwa sio bahati mbaya, ni mmepanga na mmekubaliana, si ndio?
Inafika siku yenyewe, mnagusanisha vikojoleo kwa raha zenu😋
Sex inahusisha watu wawili
Muda wa sex kila mtu anakuwa anashughulika kwa namna yake sio?
Aliye juu anapump kimtindo, wa chini anachora sifuri na michezo mingine
Au kwa style nyinginezo maamzi ni yenu ni ipi inawabariki mnatembea nayo
Hapa tunaona wote mpo kwenye mission ya kukojozana 💦💦
Mnafanya yenu kwa raha zenu mpaka kijasho kinawatoka
Hapo kila mtu anaugulia utamu mpaka mnafika mwisho, wote mnakojoaaaaaa! 💦💦
Sasa swali langu lipo hapa
Nini sababu inayofanya mwanaume aseme eti Nimemla fulani? 😅
Hivi anakua amemla au wamekulana?
I mean, kwenye sex kuna kukula mtu au kuna kukulana?
Unadhani kwanini wanaume hupenda kusema Fulani nimemla?
Ni kwamba siku anapewa na huyo mwanamke, alikuwa ametengewa kama bakuli la kunawia? 😆😂
Chombezo: Wanaume, kwanini mna kaushamba ka kusema Fulani nimemla halafu saa nyingine ukute hata hukumla?
Hua mnataka sifa ?😂
Halafu wanaumeeee!
Hivi ukikaliwa juu na mwanamke mwanzo mpaka mwisho, na yeye amekukula yaani umeliwa 🤪😂
NB: Kulombana sio anasa
ShesRise_1 — Weekend loaded! 🔥
Hapana, ila itakua ShesRise_1 ametoka kumla mtu asubuhi hii 😂ShesRise_1 huenda amedukuliwa na Binti wa zamani
Naiomba, kesho Jumamosi.Hey guys nimemiss huku! 😋
Mambo ya malovee 😋
Mimi nachojua, issue ya sex inahusisha watu wawili, yaani mwanaume na mwanamke
Mnapoanza mahusiano mna-date mpaka mnafikia hatua ya kukulana
Nadhani huwa sio bahati mbaya, ni mmepanga na mmekubaliana, si ndio?
Inafika siku yenyewe, mnagusanisha vikojoleo kwa raha zenu😋
Sex inahusisha watu wawili
Muda wa sex kila mtu anakuwa anashughulika kwa namna yake sio?
Aliye juu anapump kimtindo, wa chini anachora sifuri na michezo mingine
Au kwa style nyinginezo maamzi ni yenu ni ipi inawabariki mnatembea nayo
Hapa tunaona wote mpo kwenye mission ya kukojozana 💦💦
Mnafanya yenu kwa raha zenu mpaka kijasho kinawatoka
Hapo kila mtu anaugulia utamu mpaka mnafika mwisho, wote mnakojoaaaaaa! 💦💦
Sasa swali langu lipo hapa
Nini sababu inayofanya mwanaume aseme eti Nimemla fulani? 😅
Hivi anakua amemla au wamekulana?
I mean, kwenye sex kuna kukula mtu au kuna kukulana?
Unadhani kwanini wanaume hupenda kusema Fulani nimemla?
Ni kwamba siku anapewa na huyo mwanamke, alikuwa ametengewa kama bakuli la kunawia? 😆😂
Chombezo: Wanaume, kwanini mna kaushamba ka kusema Fulani nimemla halafu saa nyingine ukute hata hukumla?
Hua mnataka sifa ?😂
Halafu wanaumeeee!
Hivi ukikaliwa juu na mwanamke mwanzo mpaka mwisho, na yeye amekukula yaani umeliwa 🤪😂
NB: Kulombana sio anasa
ShesRise_1 — Weekend loaded! 🔥