Kylor
JF-Expert Member
- Feb 7, 2023
- 524
- 1,375
Kumuona baba yako akijisifu kula mbususu ni uhuru mbele ya watoto wake?Acha kuwa serious kwa kila kitu mkuu kila mtu ana Uhuru wa kuwa huru
Kumuona baba yako akijisifu kula mbususu ni uhuru mbele ya watoto wake?Acha kuwa serious kwa kila kitu mkuu kila mtu ana Uhuru wa kuwa huru
😆😆 meza hivyo hivyoDah, nafikiria kuliwa yani ngumu sana kumesa hili neno kwa mwanaume!🥲🥲
Mimi sio mgogoKizuri kula na mgogo mwenzio.
Mjadala ufungwee..!!Tunatengewa, K inawekwa hapo kama msosi kwenye sahani halafu unachukua kijiko(mnoo) unakula hadi ushibe.
Kukulana imekuja juzi, maana na nyie siku hizi mnaikalia, mnajipimia hadi wazungu waje. Mara zote tukishiba(wazungu wakija) na nyie kazi yenu inaishia hapo.
Noma aloo!!
ShesRise_1 nakupenda alaf...
Mkuu mbona umefanya nimecheka hivi😅😅😅🙌🏼Sisi tulitanguliza furaha yetu mbele, ukabila tukauacha kuleee!
Ndio maana anaweza kunikunja na nikatii kweli
Sasa mzee mwenzangu "kuzungusha kiuno" tu sio ufundi. Mnaogopana nini!. Inaonekana wewe hujawahi kubanwa vizuri. Kuna namna anakushika huwezi kufurukuta anakukula mpaka akuonee huruma yeye, wakati huo unarusha rusha miguu huko chini kama kuku aliyekatwa kichwa 😆🙌
Mamb mamaWatu mnafaidi sana.!
Haki sawa bana tunakulana 😅😅Kwani katika kusisitiza si huwa mnasema kabisa ninaniliii kabisa mme wangu au whatever hiyo inaonyesha anayeliwa ni nani msitake kuleta haki Sawa kwenye mgegedo sisi ndo tunawala nyinyi wanawake
Unayakuza na weweKumuona baba yako akijisifu kula mbususu ni uhuru mbele ya watoto wake?
Kuna ujira kumbe basi sawaAnayeingiziwa na kupokea ujira wa Mwiha,ndiyo analiwa.
😆😆 meza hivyo hivyo
Eeeh babu mi siku zote najua ni kukulanaTunatengewa, K inawekwa hapo kama msosi kwenye sahani halafu unachukua kijiko(mnoo) unakula hadi ushibe.
Kukulana imekuja juzi, maana na nyie siku hizi mnaikalia, mnajipimia hadi wazungu waje. Mara zote tukishiba(wazungu wakija) na nyie kazi yenu inaishia hapo
Eeeeh 🙆♀️😅Noma aloo!!
ShesRise_1 nakupenda alaf...
Usifungwe bana ngoja tuone wengine wanasemajeMjadala ufungwee..!!
Anayekula ni yule muwezeshaji mkuu wa tendo. Mkuyenge ukiingia usingizini ngoma inaishia hapo.
Poa mtotoMamb mama
Mi pia et tume Jamiiananeno kujamiana 🥴 ni tungo sijawahi ielewa
Bye totooDahh🙌🙆,hii ndo jf .
Hili jukwaa Gani naombeni njia🏃🏃