ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 21,914
- 50,541
- Thread starter
- #441
SawaMwanamke ndie anaetombw* hakuna kutomban*
Utongozwe,ulazwe kitandani,uvuliwe chupi,uzamishwe dudu,badk usema mnatomban* tu?
SawaMwanamke ndie anaetombw* hakuna kutomban*
Utongozwe,ulazwe kitandani,uvuliwe chupi,uzamishwe dudu,badk usema mnatomban* tu?
Ipo hivyoHoja ulizotoa ni kweli na ni Valid .
Kweli kabisa , sio kila mtu anadeserve njia ya amani na diplomasia . Kuna wengine kwa levo ya ujeuri waliyofikia kwenda nae kihekima na kumuacha ni dhambi kubwa na itamfanya azidishe zaidi , watu kama hao wanastahili kabisa hatua Kali ili wajitambue kisawasawa.
Yeeessss 👏👏Anayeliwa ni mwanamme kwasababu "ule mdomo unamesa ndisi" yaani ndisi inameswa na mdomo.
Toa mfano wa uzi ambao sio wa kipumbavu ambao wewe umepost halafu ha uja trendSikuhizi nyuzi za kipumbavu zinatrend sana hapa imefika page ya 45 wamejaa vidume tu hapa na sharubu zao wanashoboka
SawaWe nae umetumwa au ?
nimechochea wapi uasherati
Hebu nipishe huko mtoto wa mwanaume mwenzio
Kama hii mada haikubariki
Naweza kukupa link ya nyuzi zangu nyingine upitie pitie right?
Sawa
😁😁 nyuzi zako nyingi hazijawahi kushughulisha akili yangu ni za kawaida sana, kwa Avarage mind pekee.Happy Nyerere day Tanzania 🇹🇿
Leo ikiwa ni kumbukumbu ya kifo cha muasisi wa taifa hili, Mwalimu Julius Kambarage Nyerere aliyezaliwa tarehe 13 Aprili 1922 na kufariki tarehe 14 Oktoba 1999, ni vyema tukajikumbusha historia yake na mchango wake katika taifa hili.
Nyerere wakati anafariki wengine ndiyo tunazaliwa au ni wadogo lakini historia yake inaishi na itaendelea kuishi kutoka kizazi hadi kizazi
Nyerere anakumbukwa kama mpigania uhuru aliyeshirikiana na wazalendo wengine wa taifa hili kupigania uhuru wa Tanganyika kutoka kwa wakoloni bila kumwaga damu
Mwaka 1954, alishiriki...
- ShesRise_1
- mafanikio mapungufu misingi mwalimu mwalimu nyerere nyerere taifa taifa letu
- Replies: 108
- Forum: Jukwaa la Siasa
Kasomee huu uzi utakufaa
Umepotelea wapi mama la mama
Nimeshaelewa sasa makasiriko yako yanatoka wapi😁😁 nyuzi zako nyingi hazijawahi kushughulisha akili yangu ni za kawaida sana, kwa Avarage mind pekee.
Aisee, ngoja niutazame huu mtanange nikiwa live kabisaaNimeshaelewa sasa makasiriko yako yanatoka wapi
Sasa kama unajua nyuzi zangu hazijawahi kuku shughulisha kwanini bado unakazana kusoma ?
Au nimekuchukulia bwana?
Nina muda kwa ajili yako nataka nikutibu hayo maradhi ya husda
Chiwawa, huchoki kufungua hizi ID?Umepotelea wapi mama la mama
😁😁 nyuzi zako nyingi hazijawahi kushughulisha akili yangu ni za kawaida sana, kwa Avarage mind pekeeHappy Nyerere day Tanzania 🇹🇿
Leo ikiwa ni kumbukumbu ya kifo cha muasisi wa taifa hili, Mwalimu Julius Kambarage Nyerere aliyezaliwa tarehe 13 Aprili 1922 na kufariki tarehe 14 Oktoba 1999, ni vyema tukajikumbusha historia yake na mchango wake katika taifa hili.
Nyerere wakati anafariki wengine ndiyo tunazaliwa au ni wadogo lakini historia yake inaishi na itaendelea kuishi kutoka kizazi hadi kizazi
Nyerere anakumbukwa kama mpigania uhuru aliyeshirikiana na wazalendo wengine wa taifa hili kupigania uhuru wa Tanganyika kutoka kwa wakoloni bila kumwaga damu
Mwaka 1954, alishiriki...
- ShesRise_1
- mafanikio mapungufu misingi mwalimu mwalimu nyerere nyerere taifa taifa letu
- Replies: 108
- Forum: Jukwaa la Siasa
Kasomee huu uzi utakufaa
Nisamehe dada🙏 comment section iko free kila mtu anakoment anavyojisikia, To ignore is free too.Nimeshaelewa sasa makasiriko yako yanatoka wapi
Sasa kama unajua nyuzi zangu hazijawahi kuku shughulisha kwanini bado unakazana kusoma ?
Au nimekuchukulia bwana?
Nina muda kwa ajili yako nataka nikutibu hayo maradhi ya husda
Nimeku miss mummy njoo kule tunapokutanagaChiwawa, huchoki kufungua hizi ID?
😁😁 nyuzi zako nyingi hazijawahi kushughulisha akili yangu ni za kawaida sana, kwa Avarage mind pekee
Nisamehe dada🙏 comment section iko free kila mtu anakoment anavyojisikia, To ignore is free too.
Mimi ni mwanaume lakini nakemea sana uasherati na uzinzi kwasababu unaharibu Ndoa, vijana,watoto na Dunia kwa ujumla.
MmmmmhWale mademu wa Brick & Lace walipokuja Tanzania inasemekana waliwala sana washkaji hapa nchini.
Mwenye control ndiye mlaji.
SawaNimewaza sana Jana na Leo, kuhusu mwenendo wa maisha yangu. Jinsi ninavyo lala na wanawake tofauti tofauti.
Mimi Miongoni mwa watu ambao wamepitia changamoto nyingi tokea utotoni. Pamoja na kupitia changamoto zote hizo namshukuru MUNGU Kwa jinsi nilivyo, ameniumba kijana mzuri,mpole,mnyenyekevu,mwenye heshima na adabu kwa wakubwa na wadogo, Nina huruma sana. Anyway nisijipakulie sana minyama.
Kasoro yangu ni moja, tokea nikiwa mdogo, nimejikuta nikiandamwa sana na tamaa za ngono, ukiniona na ukiambiwa stori zangu huwezi kuamini, hata rafiki zangu Kuna muda walistaajabu, walipogundua...
- Lighton
- sana
- Replies: 13
- Forum: Habari na Hoja mchanganyiko
Nyuzi zako za maana moja wapo ni hizi ?
Nimepitia post zako
Na nikijilinganisha mimi na wewe sipendi kujisifia ila leo acha nijisifie yaan huna hadhi hata ya ku battle na mimi labda kama unataka Kiki
Mimi sipendi malumbano kabisa ila sipendi mtu avuke mipaka yake
Naomba tuheshimiane
Peleka ufala hukoKwenye huu uzi
Bwana YESU asifiwe?