Nani anamla nani kwenye sex? 😋

Nani anamla nani kwenye sex? 😋

Ukitaka kua na amani acha ku ji compere sana na watu

Ukihisi mtu humkubali huna ulazima wa kutaka kumuonesha kama humkubali kufanya hivyo ni ishara ya chuki na roho mbaya

Ishi maisha sio kila kitakachofanyika jukwaani utapenda

Ishi maisha yako usijaribu kuleta trauma za huko kwenye real life huku utazidi kujiumiza 🙏
 
Ukitaka kua na amani acha ku ji compere sana na watu

Ukihisi mtu humkubali huna ulazima wa kutaka kumuonesha kama humkubali kufanya hivyo ni ishara ya chuki na roho mbaya

Ishi maisha sio kila kitakachofanyika jukwaani utapenda

Ishi maisha yako usijaribu kuleta trauma za huko kwenye real life huku utazidi kujiumiza 🙏
NIsamehe dada mzuri
 
Ukitaka kua na amani acha ku ji compere sana na watu

Ukihisi mtu humkubali huna ulazima wa kutaka kumuonesha kama humkubali kufanya hivyo ni ishara ya chuki na roho mbaya

Ishi maisha sio kila kitakachofanyika jukwaani utapenda

Ishi maisha yako usijaribu kuleta trauma za huko kwenye real life huku utazidi kujiumiza
Kweli mkuu
 
Hey guys nimemiss huku! 😋

Mambo ya malovee 😋

Mimi nachojua, issue ya sex inahusisha watu wawili, yaani mwanaume na mwanamke

Mnapoanza mahusiano mna-date mpaka mnafikia hatua ya kukulana

Nadhani huwa sio bahati mbaya, ni mmepanga na mmekubaliana, si ndio?

Inafika siku yenyewe, mnagusanisha vikojoleo kwa raha zenu😋

Sex inahusisha watu wawili
Muda wa sex kila mtu anakuwa anashughulika kwa namna yake sio?

Aliye juu anapump kimtindo, wa chini anachora sifuri na michezo mingine
Au kwa style nyinginezo maamzi ni yenu ni ipi inawabariki mnatembea nayo
Hapa tunaona wote mpo kwenye mission ya kukojozana 💦💦

Mnafanya yenu kwa raha zenu mpaka kijasho kinawatoka
Hapo kila mtu anaugulia utamu mpaka mnafika mwisho, wote mnakojoaaaaaa! 💦💦

Sasa swali langu lipo hapa

Nini sababu inayofanya mwanaume aseme eti Nimemla fulani? 😅

Hivi anakua amemla au wamekulana?

I mean, kwenye sex kuna kukula mtu au kuna kukulana?

Unadhani kwanini wanaume hupenda kusema Fulani nimemla?

Ni kwamba siku anapewa na huyo mwanamke, alikuwa ametengewa kama bakuli la kunawia? 😆😂

Chombezo: Wanaume, kwanini mna kaushamba ka kusema Fulani nimemla halafu saa nyingine ukute hata hukumla?
Hua mnataka sifa ?😂

Halafu wanaumeeee!
Hivi ukikaliwa juu na mwanamke mwanzo mpaka mwisho, na yeye amekukula yaani umeliwa 🤪😂

NB: Kulombana sio anasa

ShesRise_1 — Weekend loaded! 🔥
Zinakuwa zinakulana zenyewe kwa zenyewe** ni kukulana😀
 
Back
Top Bottom