Nani anamla nani kwenye sex? 😋

Nani anamla nani kwenye sex? 😋

Kuna nini tena wewe jasusi😅
Mimi sio jasusi ni "Jasusi la mchongo la Jf " 😂

Kuna mambo yalitokea kipindi cha katikati hapa Jf yanagofya , kufikirisha na kusikitika kwa pamoja . Bado nafanya uchunguzi wa kujitolea kuja chanzo , sababu na wahusika wa huo mtandao .

Kulinda usiri wa hiyo mission ningependa kuishia hapo ili kuleta ufanisi kwa baadae , nafanya kwa ajili ya kuhakikisha usalama wa Wana Jf wote ukiwemo na wewe 😂

Kwa muda mrefu ningekuwa nikijitolea kudhibiti Magenge maovu yanayowadhuru members na kuyafichua .

Mwisho ningependa kuwatoa kijana 1995_No_Ku_Fake sio mhalifu niliMtest kidogo kunisaidia kazi maana nikumuona ni kijana machachari Jf .

TBT , moja ya kazi yangu nilifichua Genge hili ovu Jf (chini 👇 pichani ) mwenyewe haamini niliwezaje kuipata hii screenshot . Kumbe ilikuwa mind game alivuta mabange na kulewa nikampanikisha akajaa kwenye mfumo akajikuta anaiPost involuntarily...

Samahani kwa andiko refu , ni maelezo tu sijipakulii minyama 😂
IMG_20261011_210640.jpg
 
Mimi sio jasusi ni "Jasusi la mchongo la Jf " 😂

Kuna mambo yalitokea kipindi cha katikati hapa Jf yanagofya , kufikirisha na kusikitika kwa pamoja . Bado nafanya uchunguzi wa kujitolewa kuja chanzo , sababu na wahusika wa huo mtandao .

Kulinda usiri wa hiyo mission ningependa kuishia hapo ili kuleta ufanisi kwa baadae , nafanya kwa ajili ya kuhakikisha usalama wa Wana Jf wote ukiwemo na wewe 😂

Kwa muda mrefu ningekuwa nikijitolea kudhibiti Magenge maovu yanayowadhuru members na kuyafichua .

Mwisho ningependa kuwatoa kijana 1995_No_Ku_Fake sio mhalifu niliMtest kidogo kunisaidia kazi maana nikumuona ni kijana machachari Jf .

TBT , moja ya kazi yangu nilifichua Genge hili ovu Jf (chini 👇 pichani ) mwenyewe haamini niliwezaje kuipata hii screenshot . Kumbe ilikuwa mind game alivuta mabange na kulewa nikampanikisha akajaa kwenye mfumo akajikuta anaiPost involuntarily...

Samahani kwa andiko refu , ni maelezo tu sijipakulii minyama 😂 View attachment 3692145
Mkuu, hii mission yako inaonekana imechanganya upelelezi, maigizo na comedy kwa pamoja. Ila hiyo ya screenshot kupatikana kwa mind game imenichekesha zaidi. Sasa tunasubiri ushahidi, si simulizi pekee. Jasusi wa mchongo naye anatakiwa kuleta ripoti yenye mashiko! 😂🤝
 
Mimi sio jasusi ni "Jasusi la mchongo la Jf " 😂

Kuna mambo yalitokea kipindi cha katikati hapa Jf yanagofya , kufikirisha na kusikitika kwa pamoja . Bado nafanya uchunguzi wa kujitolewa kuja chanzo , sababu na wahusika wa huo mtandao .

Kulinda usiri wa hiyo mission ningependa kuishia hapo ili kuleta ufanisi kwa baadae , nafanya kwa ajili ya kuhakikisha usalama wa Wana Jf wote ukiwemo na wewe 😂

Kwa muda mrefu ningekuwa nikijitolea kudhibiti Magenge maovu yanayowadhuru members na kuyafichua .

Mwisho ningependa kuwatoa kijana 1995_No_Ku_Fake sio mhalifu niliMtest kidogo kunisaidia kazi maana nikumuona ni kijana machachari Jf .

TBT , moja ya kazi yangu nilifichua Genge hili ovu Jf (chini 👇 pichani ) mwenyewe haamini niliwezaje kuipata hii screenshot . Kumbe ilikuwa mind game alivuta mabange na kulewa nikampanikisha akajaa kwenye mfumo akajikuta anaiPost involuntarily...

Samahani kwa andiko refu , ni maelezo tu sijipakulii minyama 😂 View attachment 3692145
Ni yale mambo ya kuanikana huko PM au?

Huo upumbavu wao sijawahi kujali kabisa
Acha hao wendawazimu waendelee kubweka huko watajua wenyewe

Huyo unaesema una m test sijawahi kumuelewa hata kidogo na anavyojichekesha hovyo

Huaga ana act victim lakini trust me anaweza kua mtu mbaya
 
Ni yale mambo ya kuanikana huko PM au?

Huo upumbavu wao sijawahi kujali kabisa
Acha hao wendawazimu waendelee kubweka huko watajua wenyewe

Huyo unaesema una m test sijawahi kumuelewa hata kidogo na anavyojichekesha hovyo

Huaga ana act victim lakini trust me anaweza kua mtu mbaya
Naunga mkono hoja , ni Upumbavu mkubwa na sio kitu cha kujali ila nilikuwa nataka kumsaidia sababu hilo ni tatizo kubwa la kisaikolojia.

Mimi hata watu waovu vipi huwa najenga dhana njema huenda Kuna vitu anavipitia au hajapata watu wazuri wa kuwashauri na kuwapa Msaada wa kisaikolojia , mawazo mbalimbali nk ndio maana Wanazidi kufanya Upumbavu wenye madhara kwao wenyewe wakihisi wanawakomoa watu wengine.

Huyo jamaa nilimuweka hapo Screenshot ya IDs niliwahi kumshauri vingi baada ya kugundua matatizo yake , siku moja sikuamini licha ya kunichukia aliConfess hapa kuwa nimebadisha maisha yake kutokana na ushauri niliokuwa nampa mara kwa mara japo mwanzo alikuwa akitukana nasaha zangu ila sasa anafanyia kazi na ananipa update kaniambia anataka kuishi " a Meaning life "

Matapeli wa mitandao Kuna siku alinipigia nikamata nikamwambia wewe tapeli , jama akaanza kutokana siku majibu hivyo wala sikukata simu nikamtukiza tukapiga stori akakubali yeye ndio tapeli na kunipa Mikasa yake , nijajenga urafiki nikawa namshauri kama kijana mwenzake mpk tulivyopotezana..

Kuhusu kijana ni kweli kijana machachari na huwa nasoma nyuzi zake kwa umakini mkubwa sana 😂
 
Naunga mkono hoja , ni Upumbavu mkubwa na sio kitu cha kujali ila nilikuwa nataka kumsaidia sababu hilo ni tatizo kubwa la kisaikolojia.

Mimi hata watu waovu vipi huwa najenga dhana njema huenda Kuna vitu anavipitia au hajapata watu wazuri wa kuwashauri na kuwapa Msaada wa kisaikolojia , mawazo mbalimbali nk ndio maana Wanazidi kufanya Upumbavu wenye madhara kwao wenyewe wakihisi wanawakomoa watu wengine.

Huyo jamaa nilimuweka hapo Screenshot ya IDs niliwahi kumshauri vingi baada ya kugundua matatizo yake , siku moja sikuamini licha ya kunichukia aliConfess hapa kuwa nimebadisha maisha yake kutokana na ushauri niliokuwa nampa mara kwa mara japo mwanzo alikuwa akitukana nasaha zangu ila sasa anafanyia kazi na ananipa update kaniambia anataka kuishi " a Meaning life "

Matapeli wa mitandao Kuna siku alinipigia nikamata nikamwambia wewe tapeli , jama akaanza kutokana siku majibu hivyo wala sikukata simu nikamtukiza tukapiga stori akakubali yeye ndio tapeli na kunipa Mikasa yake , nijajenga urafiki nikawa namshauri kama kijana mwenzake mpk tulivyopotezana..

Kuhusu kijana ni kweli kijana machachari na huwa nasoma nyuzi zake kwa umakini mkubwa sana 😂
Adriz, nakuelewa sana

Hivi wanavyodai wamechanganyikiwa na kuwakalia kooni watu wengine, wao wanadhani watu wengine hawapiti magumu kwenye maisha yao?

Yaani mtu ujifanye mwenda wazimu kwa kuumiza wengine na kuwakera, huku ukijifanya una kichaa! 🙄

Hawa ni toxic people tu, wanapenda attention kuliko kawaida
Au tuseme wana matatizo ya afya ya akili?

Mtu mzima unadhamiria kuingia PM za watu na kusambaza picha za watu wengine ili upate nini hasa? 🤔

Hii platform ingekuwa na sehemu ya ku-block watu, sidhani kama baadhi yao wangepata hata mtu wa ku-interact nao

Tabia za ajabu kabisa
Mtu upo sehemu unaona kila story ni wewe hutaki hata hujifunza

Sipatani na watu wanaopenda kuumiza kukera na kuumiza wengine sipendi watu wanamna hiyo

Vile sina cha kufanya lakini watu kama hawa ni kirusi kwenye jamii 🚮🚮
 
Mwanamke ndie anaetombw* hakuna kutomban*
Utongozwe,ulazwe kitandani,uvuliwe chupi,uzamishwe dudu,badk usema mnatomban* tu?
 
Adriz, nakuelewa sana

Hivi wanavyodai wamechanganyikiwa na kuwakalia kooni watu wengine, wao wanadhani watu wengine hawapiti magumu kwenye maisha yao?

Yaani mtu ujifanye mwenda wazimu kwa kuumiza wengine na kuwakera, huku ukijifanya una kichaa! 🙄

Hawa ni toxic people tu, wanapenda attention kuliko kawaida
Au tuseme wana matatizo ya afya ya akili?

Mtu mzima unadhamiria kuingia PM za watu na kusambaza picha za watu wengine ili upate nini hasa? 🤔

Hii platform ingekuwa na sehemu ya ku-block watu, sidhani kama baadhi yao wangepata hata mtu wa ku-interact nao

Tabia za ajabu kabisa
Mtu upo sehemu unaona kila story ni wewe hutaki hata hujifunza

Sipatani na watu wanaopenda kuumiza kukera na kuumiza wengine sipendi watu wanamna hiyo

Vile sina cha kufanya lakini watu kama hawa ni kirusi kwenye jamii 🚮🚮
Hoja ulizotoa ni kweli na ni Valid .

Kweli kabisa , sio kila mtu anadeserve njia ya amani na diplomasia . Kuna wengine kwa levo ya ujeuri waliyofikia kwenda nae kihekima na kumuacha ni dhambi kubwa na itamfanya azidishe zaidi , watu kama hao wanastahili kabisa hatua Kali ili wajitambue kisawasawa.
 
Hey guys nimemiss huku! 😋

Mambo ya malovee 😋

Mimi nachojua, issue ya sex inahusisha watu wawili, yaani mwanaume na mwanamke

Mnapoanza mahusiano mna-date mpaka mnafikia hatua ya kukulana

Nadhani huwa sio bahati mbaya, ni mmepanga na mmekubaliana, si ndio?

Inafika siku yenyewe, mnagusanisha vikojoleo kwa raha zenu😋

Sex inahusisha watu wawili
Muda wa sex kila mtu anakuwa anashughulika kwa namna yake sio?

Aliye juu anapump kimtindo, wa chini anachora sifuri na michezo mingine
Au kwa style nyinginezo maamzi ni yenu ni ipi inawabariki mnatembea nayo
Hapa tunaona wote mpo kwenye mission ya kukojozana 💦💦

Mnafanya yenu kwa raha zenu mpaka kijasho kinawatoka
Hapo kila mtu anaugulia utamu mpaka mnafika mwisho, wote mnakojoaaaaaa! 💦💦

Sasa swali langu lipo hapa

Nini sababu inayofanya mwanaume aseme eti Nimemla fulani? 😅

Hivi anakua amemla au wamekulana?

I mean, kwenye sex kuna kukula mtu au kuna kukulana?

Unadhani kwanini wanaume hupenda kusema Fulani nimemla?

Ni kwamba siku anapewa na huyo mwanamke, alikuwa ametengewa kama bakuli la kunawia? 😆😂

Chombezo: Wanaume, kwanini mna kaushamba ka kusema Fulani nimemla halafu saa nyingine ukute hata hukumla?
Hua mnataka sifa ?😂

Halafu wanaumeeee!
Hivi ukikaliwa juu na mwanamke mwanzo mpaka mwisho, na yeye amekukula yaani umeliwa 🤪😂

NB: Kulombana sio anasa

ShesRise_1 — Weekend loaded! 🔥
Anayeliwa ni mwanamme kwasababu "ule mdomo unamesa ndisi" yaani ndisi inameswa na mdomo.
 
Back
Top Bottom