ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 21,500
- 49,926
- Thread starter
- #381
Kumbe we nae mkinga 😅Tufanye kautaratibu hapa ShesRise_1 anatuhamasisha sana Leo
ni matumaini ujumbe wangu umefika😂😂😂
Kwahiyo mmekutana ndugu katika imani
Kumbe we nae mkinga 😅Tufanye kautaratibu hapa ShesRise_1 anatuhamasisha sana Leo
ni matumaini ujumbe wangu umefika😂😂😂
Wallah nikikua naacha 😢Enhee kasheshe.
Kuna mdau kanilaani et nahamasisha uzinzi na wewe tena ?Unavyohamasisha Sasa😂😂😂
Wenye utamu wapo kupeana sahivi😂😂😂💔
😂😂😂😂 Mimi kikinga naibia tuuKumbe we nae mkinga 😅
Kwahiyo mmekutana ndugu katika imani
Basiiii hilo linatosha😂😂😂😂 Mimi kikinga naibia tuu
Nakweli unatuchochea kumaliza utamus, ukizingatia ni wikiendi hiiKuna mdau kanilaani et nahamasisha uzinzi na wewe tena ?
Afu ni kama tumebaki wawili au sisi ndio tumeshamaliza utamu wetu🤔🤔🤔😔Huu nao ukweli mchungu 💔
Yes babe, njo unile unimalize nisibaki Hata mifupa 😎Nyoosha maelezo mpare wangu, sema unaomba nije nikule 😂
UshindweeeeeeeeeeeeeeeeNakweli unatuchochea kumaliza utamus, ukizingatia ni wikiendi hii
Afu ni kama tumebaki wawili au sisi ndio tumeshamaliza utamu wetu🤔🤔🤔😔
Kama haupo mbali ShesRise_1 tukutane tukombelezee utamu wetu🫣🫣🫣
Mdomo unakula ndiziKwani kati ya ndizi na mdomo kipi kinamla mwenzake
Kemea pepo😂😂😂😂Ushindweeeeeeeeeeeeeeee
Fire 🔥 🔥🔥🔥🔥🔥
Kemea hiyo sautiKemea pepo😂😂😂😂
Lakini si tunamalizia vya mwisho mwisho, ukoko nao wa kunyimana kweli🤗🤗🤗
Kama kuna Vijana ni Waumini wa hii style waache mara moja lini Shamba likalima Jembe Wakuu!?Atakua tu kalala anasema yes baby, naride muda wote......namla bro 😹
Sawa, nimeacha. Kumbe ulikua haumaanishi.Kemea hiyo sauti
Unavuka mstari 😊
😅😅 poleeeSawa, nimeacha. Kumbe ulikua haumaanishi.
Unayakuza weweKama kuna Vijana ni Waumini wa hii style waache mara moja lini Shamba likalima Jembe Wakuu!?
Pole pia😂😂😂😅😅 poleee
Asante nimepokeaPole pia😂😂😂
YesNI mwendo wakukulana🤪🤪