Comment zetu zote zimefutwa kule kwa yule chizi 🙌🏼Nimekuja mama, niambie
Alipoona dozi imemuingia akawaita mods wakati ujinga aliuanza mwenyewe. Naona walimsikiliza🤣🤣Comment zetu zote zimefutwa kule kwa yule chizi 🙌🏼
Moderator hawatendi haki anapokua anawananga wanawake hua hawaoni ?Alipoona dozi imemuingia akawaita mods wakati ujinga aliuanza mwenyewe. Naona walimsikiliza🤣🤣
Mods nao kama chiwawa sr tu, wangeacha ili apate taste ya ujinga wake. Wanamuendekeza sana na maujinga yake.Moderator hawatendi haki anapokua anawananga wanawake hua hawaoni ?
Wamefanya utoto kuzifuta wangeziacha kila akiamka asubuhi apitie kujifunza mpuuzi yule
Ana kurupuka huko kujidai amelewa kumbe ni depression inammalizaMods nao kama chiwawa sr tu, wangeacha ili apate taste ya ujinga wake. Wanamuendekeza sana na maujinga yake.
Anafanya ujinga akijifichia kwenye ulevi😹😹Ana kurupuka huko kujidai amelewa kumbe ni depression inammaliza
Badala atafute wa taalamu anakuja huku kujifariji
Ndio hivyo dawa tumempa ni hiari ameze au ateme jinga kabisaAnafanya ujinga akijifichia kwenye ulevi😹😹
Ili mjue kalewa kumbe ni akili hamna. Kajinga kweli, kaamua kuzeeka na upumbavu wake masikini🙆♂️
Mie dogo tena ?Acha basi dogo
I love slow musicNasema what kind of music are you into?
Ooh I see.. I love music too..I love slow music
Ndio tunakulana 😆😆Mie naona kama mnakulana hivi 😂 😂 😂 😂
Yeah napenda pia 😊Ooh I see.. I love music too..
Can you sing?
Safi. Wacha nicheki movie🎥.Yeah napenda pia 😊
FurahiaSafi. Wacha nicheki movie🎥.