ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 21,735
- 50,297
- Thread starter
- #341
Kwendraaaa na jirani yako huko 😅Umalayer😔😔😔💔 akati jirani ndio alinikula
Upepo🤔🤔🤔 ndio kujipitisha mlangoni kwangu🤭🤗🤗🤗
Mlikulana bana hajakukula
Kwendraaaa na jirani yako huko 😅Umalayer😔😔😔💔 akati jirani ndio alinikula
Upepo🤔🤔🤔 ndio kujipitisha mlangoni kwangu🤭🤗🤗🤗
Hizo 🍿 tule tukiwa wawili, mimi na wewe!Sawa babu yangu 🤗
Chukua 🍿
Done ✔️ babu yanguHizo 🍿 tule tukiwa wawili, mimi na wewe!
Sisimamishi nina mda sana. Kwanza nimechoka sana!!Hutaki, hausimamishi??
Huyo unayemsema wewe niitie basi mana mi muhusika simjui.!!
Lakini mimi sikuwa na mawazo hayo😂😂😂Kwendraaaa na jirani yako huko 😅
Mlikulana bana hajakukula
Njoo nijihakikishie, kuhusu kuchoka usijali nna mafuta mazuri ya kukufanyia massage mpaka utakua na nguvu kama balobalo..!!Sisimamishi nina mda sana. Kwanza nimechoka sana!!
Ovulation ikija utamuita tu hakuna namna
Haya sawa mtu na neighbor wakeLakini mimi sikuwa na mawazo hayo😂😂😂
Nilishawahi kutongozwa na mwanamke niliishia kucheka tuu.Njoo nijihakikishie, kuhusu kuchoka usijali nna mafuta mazuri ya kukufanyia massage mpaka utakua na nguvu kama balobalo..!!
Hivi ndo kutongoza kumbe? 😹Nilishawahi kutongozwa na mwanamke niliishia kucheka tuu.
Ndio kama hizi swaga😂😂😂
😅😅😅Hakuna kitu kama hicho, nawaachia wengine wapambañe.Njoo nijihakikishie, kuhusu kuchoka usijali nna mafuta mazuri ya kukufanyia massage mpaka utakua na nguvu kama balobalo..!!
Mi nakutaka wewe unayenijua kama niko kwenye ovulation unitibu maradhi yanayonisibu..!!😅😅😅Hakuna kitu kama hicho, nawaachia wengine wapambañe.
Hapo penye kufanyiwa massage ndio lengo, Sasa hutakiwi kwenda Moja Kwa moja😂😂😂💔Hivi ndo kutongoza kumbe? 😹
Kwahiyo kwa unavyoona mtego wangu utanasa au niendelee na mambo mengine? 😹
😹😹 Halafu mi fundi wa massage ujue, na nna vidole laini kama pamba vikimgusa lazima arudishe nguvu zake za ujana pindi akiwa 20s..!!Hapo penye kufanyiwa massage ndio lengo, Sasa hutakiwi kwenda Moja Kwa moja😂😂😂💔
Kuhusu mtego wako👇👇👇
Lamomy wase ndiusune😂😂😂
Kabisaa Mubaba 🤭Kwamba Chica yeye na mambo ya kuingiliana kimwili hawana undugu?
🤤🤤🤤🤤 Hata mimi nazihutaji nguvu zangu za 20s😹😹 Halafu mi fundi wa massage ujue, na nna vidole laini kama pamba vikimgusa lazima arudishe nguvu zake za ujana pindi akiwa 20s..!!
Wase ndiusune 🤔🤔 jujo mapembeleo vya kuborntown.Wase ndiusene sijakuelewa hapo..!!
😅😅😅😅😅 kujikutaga Mzee wa Makamo sasaHata na hivo we nenda tu maana hii starehe siku hizi Ila kila aina ya magonjwa nyakati zetu tulifaidi sana sana UKIMWI ulikua mijini tu walikua wanaita Juliana.
Sijapotea MkuuKuku onesha njia