Nani anamla nani kwenye sex? 😋

Nani anamla nani kwenye sex? 😋

Hey guys nimemiss huku! 😋

Mambo ya malovee 😋

Mimi nachojua, issue ya sex inahusisha watu wawili, yaani mwanaume na mwanamke

Mnapoanza mahusiano mna-date mpaka mnafikia hatua ya kukulana

Nadhani huwa sio bahati mbaya, ni mmepanga na mmekubaliana, si ndio?

Inafika siku yenyewe, mnagusanisha vikojoleo kwa raha zenu😋

Sex inahusisha watu wawili
Muda wa sex kila mtu anakuwa anashughulika kwa namna yake sio?

Aliye juu anapump kimtindo, wa chini anachora sifuri na michezo mingine
Au kwa style nyinginezo maamzi ni yenu ni ipi inawabariki mnatembea nayo
Hapa tunaona wote mpo kwenye mission ya kukojozana 💦💦

Mnafanya yenu kwa raha zenu mpaka kijasho kinawatoka
Hapo kila mtu anaugulia utamu mpaka mnafika mwisho, wote mnakojoaaaaaa! 💦💦

Sasa swali langu lipo hapa

Nini sababu inayofanya mwanaume aseme eti Nimemla fulani? 😅

Hivi anakua amemla au wamekulana?

I mean, kwenye sex kuna kukula mtu au kuna kukulana?

Unadhani kwanini wanaume hupenda kusema Fulani nimemla?

Ni kwamba siku anapewa na huyo mwanamke, alikuwa ametengewa kama bakuli la kunawia? 😆😂

Chombezo: Wanaume, kwanini mna kaushamba ka kusema Fulani nimemla halafu saa nyingine ukute hata hukumla?
Hua mnataka sifa ?😂

Halafu wanaumeeee!
Hivi ukikaliwa juu na mwanamke mwanzo mpaka mwisho, na yeye amekukula yaani umeliwa 🤪😂

NB: Kulombana sio anasa

ShesRise_1 — Weekend loaded! 🔥
Alieshawishiwa mpaka kutoa kikojoleo ndiye kaliwa.

Swali kwako mleta maada, Je! na nyie wanaweka huwa mnatutega ili mtukule???

Mfano mmepanga nyumba yenye choo na bafu ndani na zinajitegemea afu jirani anatoka nje na kanga.
 
Alieshawishiwa mpaka kutoa kikojoleo ndiye kaliwa.

Swali kwako mleta maada, Je! na nyie wanaweka huwa mnatutega ili mtukule???

Mfano mmepanga nyumba yenye choo na bafu ndani na zinajitegemea afu jirani anatoka nje na kanga.
Umewahi kufanyiwa mitego nini na jirani yako😅😅
 
Hapana sitaki!
Jamaa unaye, unajificha tu kwenye kakichaka fulani. Hakuna mbabe mbele ya nyege, hasa ukiwa ovulation.
Hutaki, hausimamishi??

Huyo unayemsema wewe niitie basi mana mi muhusika simjui.!!
 
Mwanamke na Mwanaume Wakishiriki Tendo Several times kwa muda mrefu.

At the end ni maumbile ya nani Huwa yanakuwa na mabadiliko ya wazi kabisa??

Ni Maumbile ya nani yatakuwa na ishira ya kutumika??

Hapo ndio dhana ya kuliwa au kutumika kwa Mwanamke Katika Tendo imeibuka.

Yaani ukisex na Mwanamke tayari Kuna kitu umepunguza Katika quality ya Maumbile yake lakini Haipo hivyo kwa mwanaume,,
 
Mwanamke na Mwanaume Wakishiriki Tendo Several times kwa muda mrefu.

At the end ni maumbile ya nani Huwa yanakuwa na mabadiliko ya wazi kabisa??

Ni Maumbile ya nani yatakuwa na ishira ya kutumika??

Hapo ndio dhana ya kuliwa au kutumika kwa Mwanamke Katika Tendo imeibuka.

Yaani ukisex na Mwanamke tayari Kuna kitu umepunguza Katika quality ya Maumbile yake lakini Haipo hivyo kwa mwanaume,,
Ahaaa kumbe basi sawa mkuu
 
Back
Top Bottom