ShesRise_1
JF-Expert Member
- Aug 21, 2025
- 21,813
- 50,412
- Thread starter
- #361
Tukulane wakuu kifoo chaja tutakufa na utamu wetu ohoooooHii uzi haina AI
Mwendo ni kulalana kupata utamu kwa pamoja.
Tukulane wakuu kifoo chaja tutakufa na utamu wetu ohoooooHii uzi haina AI
Mwendo ni kulalana kupata utamu kwa pamoja.
Kauli ya mwanzo ndio huwa sahihiSijapotea Mkuu
I mean najua napoendaKauli ya mwanzo ndio huwa sahihi
✅I mean najua napoenda
Tukulane wakuu kifoo chaja tutakufa na utamu wetu ohooooo
Unahamasisha mkuu😂😂😂Tukulane wakuu kifoo chaja tutakufa na utamu wetu ohooooo
😂😂😂😅😅😅😅😅 kujikutaga Mzee wa Makamo sasa
😅😅😅 unajikuta mtoto wa Nyerere kumbe Mjukuu tu
Rahaaaa haielezekiKabisa mtu ukiwa na wako mnaendana deep real love.. Raha sana 😂😂😂 Mume wangu atanisoma humu 🤗🤐🤐🤐
Nimehamasisha nini tena 🙆♀️Unahamasisha mkuu😂😂😂
Punguza ukali wa maneno sisi wengine hatuna wake utaacha tule ny**to weekend nzimHey guys nimemiss huku! 😋
Mambo ya malovee 😋
Mimi nachojua, issue ya sex inahusisha watu wawili, yaani mwanaume na mwanamke
Mnapoanza mahusiano mna-date mpaka mnafikia hatua ya kukulana
Nadhani huwa sio bahati mbaya, ni mmepanga na mmekubaliana, si ndio?
Inafika siku yenyewe, mnagusanisha vikojoleo kwa raha zenu😋
Sex inahusisha watu wawili
Muda wa sex kila mtu anakuwa anashughulika kwa namna yake sio?
Aliye juu anapump kimtindo, wa chini anachora sifuri na michezo mingine
Au kwa style nyinginezo maamzi ni yenu ni ipi inawabariki mnatembea nayo
Hapa tunaona wote mpo kwenye mission ya kukojozana 💦💦
Mnafanya yenu kwa raha zenu mpaka kijasho kinawatoka
Hapo kila mtu anaugulia utamu mpaka mnafika mwisho, wote mnakojoaaaaaa! 💦💦
Sasa swali langu lipo hapa
Nini sababu inayofanya mwanaume aseme eti Nimemla fulani? 😅
Hivi anakua amemla au wamekulana?
I mean, kwenye sex kuna kukula mtu au kuna kukulana?
Unadhani kwanini wanaume hupenda kusema Fulani nimemla?
Ni kwamba siku anapewa na huyo mwanamke, alikuwa ametengewa kama bakuli la kunawia? 😆😂
Chombezo: Wanaume, kwanini mna kaushamba ka kusema Fulani nimemla halafu saa nyingine ukute hata hukumla?
Hua mnataka sifa ?😂
Halafu wanaumeeee!
Hivi ukikaliwa juu na mwanamke mwanzo mpaka mwisho, na yeye amekukula yaani umeliwa 🤪😂
NB: Kulombana sio anasa
ShesRise_1 — Weekend loaded! 🔥
😹😹😹 Na wewe unahitaji zako zirudishwe?🤤🤤🤤🤤 Hata mimi nazihutaji nguvu zangu za 20s
Wase ndiusune 🤔🤔 jujo mapembeleo vya kuborntown.
Si unataka tuumalize utamu kabla ya kufa.Nimehamasisha nini tena 🙆♀️
Pole sana aiseePunguza ukali wa maneno sisi wengine hatuna wake utaacha tule ny**to weekend nzim
Tufanye kautaratibu hapa ShesRise_1 anatuhamasisha sana Leo😹😹😹 Na wewe unahitaji zako zirudishwe?
ni matumaini ujumbe wangu umefika😂😂😂Hapo nilisoma kwa mawenge lukolo 😹
Wazo la kujua umeandika kikinga halikuwepo kabisaaa..!!
Ndo kwanza nimeamka sa hiiPole sana aisee
Haya lala basi kesho nayo siku
Maliza utamu ukifa umekufa hakuna cha pepo 😅Si unataka tuumalize utamu kabla ya kufa.
Sema nikifika peppni itabidi nisilimu bhana😂😂😋😋
Ooh basi sawaNdo kwanza nimeamka sa hii
Unavyohamasisha Sasa😂😂😂Maliza utamu ukifa umekufa hakuna cha pepo 😅