Ringo Edmund
JF-Expert Member
- May 10, 2010
- 4,879
- 1,134
dotworld umeleta la home kasulu umenikumbusha mbali sana.
Dah mbaaaali......nakumbuka kama wewe ndiye uliyetengeneza mpira hukosi namba
Au wengine walikuwa wanafunga soksi za shule unakuwa mpira, ila nadhani pembezoni mwa miji hilo bado lipo usishangae kuona
Kweli mkuu! Ha ha hahahaa
Mwenye huo mpira haruhusiwi kuchezewa rafu, ukimkwatua na chachacha zako unatolewa nje, ila yeye akikukwatua poa tu. Tuliliita sembo,[/Q
Hii imenikumbusha mbali kweli ingeendelea mpaka sasa nadhani hizi plastic bag zingekuwa zimeisha kabisa, alafu kulikuwa na watu wachache sana wataalamu wa kusuka mipira hii katika kiwango cha juu wengine mkisuka mnazuia watu wasipige kwa kutumia dole gumba maana mpira unafumuka
Kweli mkuu! Ha ha hahahaa
Mwenye huo mpira haruhusiwi kuchezewa rafu, ukimkwatua na chachacha zako unatolewa nje, ila yeye akikukwatua poa tu. Tuliliita sembo,
naSidhani kama kuna kijana wa sasa ambae hakuuchezea mpira kama huo utotoni
Linaitwa SAMBI!Halafi ilikuwa marufuku kupiga doso ama ndoso!
Umenikumbusha mbali sana. Niliiba socks za kaka nikatengeneza mpira.
Sawasawa kabisa nafikiri tuliishi maeneo yanayofanana na sisi kwetu iliitwa sembo......wakati mwingine kuna gombania goli.............Viatu vya chachacha (vingine mabondo) ndiyo ilikuwa fasheni ila kwenye jua kali utajuta kuvivaa!
wengine ilikuwa tunavaa soksi mguu mmoja ule unaoutumia au kiatu mguu mmoja alafu kiatu cha mguu wa kushoto unampa mwenzako, ukiwa na viatu vya kuchezea mpira wewe unaonekana ni mwamba (viatu hivi tulikuwa tunaviita NJUMU)
Usisahau kuna wengine walikuwa hawataki kusikia habari ya viatu........wanasema vinawafanya wakose kontroli ya mpira!
Nakumbuka ilikuwa umishumta (mashindano ya shule za msingi taifa) yalifanyika Dodoma ilikuja timu toka Songea ilipiga mpira mzuri walianza wengi wakiwa na viatu lakini kadri muda unavyokwenda wakawa wanavua viatu mmojammoja.