Nani anakumbuka hii??

Nani anakumbuka hii??

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Posts
4,383
Reaction score
4,413
.............
 

Attachments

  • mpira.jpg
    mpira.jpg
    52 KB · Views: 410
Au wengine walikuwa wanafunga soksi za shule unakuwa mpira, ila nadhani pembezoni mwa miji hilo bado lipo usishangae kuona
 
Mkuu umenikumbusha 'chandimu'. Enzi zile - primary school.
 
Tumecheza sana na hilo gozi la kienyeji.
 
Duuh, chandimu! Ligi za mitaani, magoli ya mawe.
 
Nakumbuka ulikua una omba usipate shuti ya tumbo,utalala chini nusu saa.
 
Duh, wakuu mnanikumbusha mbali saaaaaaaaaaaana! Ukicheza unajaa vumbi kama umevaa soksi ndefu!
 
Back
Top Bottom