Zamani ilikuwa kazi kweli!

Teknolojia ni Yetu sote

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2020
Posts
1,347
Reaction score
2,754
f5942045a540d02ec8c02ff3aae55a21.jpg

Kabla ya USB, kabla ya kupakua Windows moja kwa moja mtandaoni… tulikuwa tunatembea na CD ya Windows mkononi.

Ukihitaji kusakinisha mfumo, CD ikiingia kwenye kompyuta, ndipo safari inaanza. 😅💻

HImYbtQWwAAIrta.jpg

Na ukiona imeandikwa Windows XP kwenye hiyo CD, ujue ulikuwa umejipanga! 😂🔥

Enzi zimebadilika, teknolojia imeenda mbali… lakini kumbukumbu za CD hizi hazifutiki. 🥹💿

👉Ni nani bado anakumbuka enzi hizi? 😄
 
Na cd ilikua inazunguka kwa sauti vuuuuuuu rofauti na CD za muziki au movie.
 

Kabla ya USB, kabla ya kupakua Windows moja kwa moja mtandaoni… tulikuwa tunatembea na CD ya Windows mkononi.

Ukihitaji kusakinisha mfumo, CD ikiingia kwenye kompyuta, ndipo safari inaanza. 😅💻


Na ukiona imeandikwa Windows XP kwenye hiyo CD, ujue ulikuwa umejipanga! 😂🔥

Enzi zimebadilika, teknolojia imeenda mbali… lakini kumbukumbu za CD hizi hazifutiki. 🥹💿

👉Ni nani bado anakumbuka enzi hizi? 😄
Computer yangu ya kwanza kabisa kununua ilikuwa inaoperate na Windows 95
 
Back
Top Bottom