Nani anakumbuka hii??

Nani anakumbuka hii??

nyumbani walikuwa wananizuia ila natoroka au naondoka kwa nguvu kucheza mechi,halafu ilikuwa enzi za kubalehe flani hivi
 
Sawasawa kabisa nafikiri tuliishi maeneo yanayofanana na sisi kwetu iliitwa sembo......wakati mwingine kuna gombania goli.............Viatu vya chachacha (vingine mabondo) ndiyo ilikuwa fasheni ila kwenye jua kali utajuta kuvivaa!

aisee wewe kumbe nikikufuatilia naweza kukuta ni jirani yangu lol
 
Cha ndimu. mkienda kwenye mechi kama mkifungwa ni lazma muibe mpira.
 
boflo ... Waganda huwa wanatengeneza kutokana na majani ya migomba! ...

​
ball2__61952_zoom.jpg


soccerballtwine.jpg



​
hii si tulikuwa tunachezea 'one-touch'
 
.............
Mkuu umenikumbusha siku moja jamaa waliniwekea jiwe ndani ya mpira halafu juu mpira ukasukwa kama kawaida. Wakati napita kitaa, jamaa wakaniita nicheze na jamaa mmoja "one touch", mwanangu ile mpira umerushwa si nikaupiga kwa mbwembwe kilichonitokea ni soo ikafikia wazazi husika kupelekana polisi, na mpaka leo mguu wangu kuna kipindi unauma sana.
 
Mkuu umenikumbusha siku moja jamaa waliniwekea jiwe ndani ya mpira halafu juu mpira ukasukwa kama kawaida. Wakati napita kitaa, jamaa wakaniita nicheze na jamaa mmoja "one touch", mwanangu ile mpira umerushwa si nikaupiga kwa mbwembwe kilichonitokea ni soo ikafikia wazazi husika kupelekana polisi, na mpaka leo mguu wangu kuna kipindi unauma sana.

pole sana mkuu
 
Kinyengo-enzi hizo Mbeya.

Dah umenikumbusha mkuu maeneo ya CCM hapo Ilomba karibu na shule ya Luanda Nzovwe, tulikua tunakipiga kila jioni...naona huo uwanja limejengwa soko sasa
 
Mkuu umenikumbusha siku moja jamaa waliniwekea jiwe ndani ya mpira halafu juu mpira ukasukwa kama kawaida. Wakati napita kitaa, jamaa wakaniita nicheze na jamaa mmoja "one touch", mwanangu ile mpira umerushwa si nikaupiga kwa mbwembwe kilichonitokea ni soo ikafikia wazazi husika kupelekana polisi, na mpaka leo mguu wangu kuna kipindi unauma sana.

Heri wewe hata wazazi walipelekana police wengine unamaliza mwenyewe hukohuko unarudi nyumbani unachechemea alafu husemi mpaka mzazi akuangalie kwa makini
 
Aisee, nilikuwa nasifika sana kwa uundaji wa hilo ndinga.
 
Kweli mkuu kama watoto wa hawa mafisadt watachezea huo uchafu kweli
 
Back
Top Bottom