Nani afungue mashtaka BoT


K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2007
Messages
980
Likes
33
Points
145
K

Katibu Tarafa

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2007
980 33 145
Kutokana na ripoti hii ya BOT ni nani hasa mwenye uwezo wa kufungua mashitaka dhidi ya wahusika.Imedhihirika wazi kuna wizi umefanyika ktk bank kuu.
1,je ni bank kuu yenyewe ndio yenye jukumu la kuwafunguliwa mashitaka wahusika
2,ni mwanasheria mkuu
3,au ni sisi wananchi tulioibiwa fedha zetu.

Bila kujua hasa ni nani mwenye hilijukumu tutakuwa tunatwanga maji kwenye kinu.
Je rais wetu ana husika vipi hasa na hili suala la wizi wa bank kuu kisheria(rejea kesi ya ditto alijidhulu baada ya kufikishwa mahakamani)
Tuliangalie kisheria ni nani mwenye dhamana ya kufungua mashitaka dhidi ya wahusika.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Tunaweza kubadilisha heading kidogo iandane na somo.. ili siku ikipatikana hiyo ripoti tuweke heading inayoendana na kilichomo..?

Maana nilivyorukia humu... nadhani hawa wamarekani wamenishangaa utadhani niliacha picha chafu kama screen saver..
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Naomba heading iwe something like "Nani afungue mashtaka BoT?"
 
S

Semanao

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
208
Likes
11
Points
35
S

Semanao

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
208 11 35
Tunaweza kubadilisha heading kidogo iandane na somo.. ili siku ikipatikana hiyo ripoti tuweke heading inayoendana na kilichomo..?

Maana nilivyorukia humu... nadhani hawa wamarekani wamenishangaa utadhani niliacha picha chafu kama screen saver..
You're right kwani heading inachanganya kwani first impression kwangu ni report imepatikana na imewekwa uwanjani.
 
Mnhenwa Ndege

Mnhenwa Ndege

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2007
Messages
243
Likes
12
Points
35
Mnhenwa Ndege

Mnhenwa Ndege

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2007
243 12 35
seriously The Heading Has To Change First Maana I Was Preparing A4 Papers Kwa Printer Ili Ni Print, Kumbe Its Not A Report Bali Ni Swali. Imekuwa Kama Magazeti Ya Dar Leo Na Alasiri Ambayo Heading Zao Husisimua Ila Hamna Lolote Ukifungua. ( Mfano "rais Amfunga Mfanyibiashara Mashuhuri" Kumbe Ni Rais Wa Haiti)
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
91
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 91 145
katibu Tarafa Pleeease!!...........hiyo heading can you explain it a bit.....ian uhusiano gani na uliyoyaandika!!!
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,387
Likes
3,133
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,387 3,133 280
Kutokana na ripoti hii ya BOT ni nani hasa mwenye uwezo wa kufungua mashitaka dhidi ya wahusika.Imedhihirika wazi kuna wizi umefanyika ktk bank kuu.
1,je ni bank kuu yenyewe ndio yenye jukumu la kuwafunguliwa mashitaka wahusika
2,ni mwanasheria mkuu
3,au ni sisi wananchi tulioibiwa fedha zetu.

Bila kujua hasa ni nani mwenye hilijukumu tutakuwa tunatwanga maji kwenye kinu.
Je rais wetu ana husika vipi hasa na hili suala la wizi wa bank kuu kisheria(rejea kesi ya ditto alijidhulu baada ya kufikishwa mahakamani)
Tuliangalie kisheria ni nani mwenye dhamana ya kufungua mashitaka dhidi ya wahusika.
Mkuu pole pole, nimeacha kahawa mezani ili kuja kuisoma ripoti nakuja nakutana na maswali! Duh.
Hasara type!
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,237
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,237 280
Nilidhani kuwa mtu keshashusha hapa ripoti hiyo, kumbe dah!! Heading hii inadanganya sana.
 

Forum statistics

Threads 1,237,044
Members 475,401
Posts 29,276,472