Namzimikia Lizzy wa JF!

Namzimikia Lizzy wa JF!

Hahahaha. . .
Kweli kabisa Cheusie. . . sio wanatumia tu majina yetu kujifaidisha , tena bila hata ruhusa.

nakwambia huyu bado underground siku akiwa celeb kwan hata like yake utaiona,atakua keshasahau kuwa jina lako ndo limempandisha,hlafu nahisi huyu ni mtu wa marketing mana kaona vuguvugu linaloendea hapa chit chat akaona huu ndo wkt mzuri kujipa promo.
 
nakwambia huyu bado underground siku akiwa celeb kwan hata like yake utaiona,atakua keshasahau kuwa jina lako ndo limempandisha,hlafu nahisi huyu ni mtu wa marketing mana kaona vuguvugu linaloendea hapa chit chat akaona huu ndo wkt mzuri kujipa promo.
Ahaaa!! wawawawa cheusimangala!! Siyo najipandisha, wewe si unajua ninaking'amuzi cha kukutambua wewe ni nani?
 
nakwambia huyu bado underground siku akiwa celeb kwan hata like yake utaiona,atakua keshasahau kuwa jina lako ndo limempandisha,hlafu nahisi huyu ni mtu wa marketing mana kaona vuguvugu linaloendea hapa chit chat akaona huu ndo wkt mzuri kujipa promo.

Hahaha. . . mjanja kweli.
Ila nikimpa umaarufu lazima ataulipia tu. . . .we ngoja.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom