Ng`wanakidiku
JF-Expert Member
- Apr 18, 2009
- 1,195
- 232
- Thread starter
- #41
Hivi kuna watu wafahamiana JF?salama swahiba
Hivi kuna watu wafahamiana JF?salama swahiba
Naona unakimbiza bahati za watu!!Mxsalama swahiba
Leo nilikuona sema basi tu...............!!!!!!!Niambie dhumuni la wewe kutumia jina langu kwanza. . . .
ulikuwa ujui?MxHivi kuna watu wafahamiana JF?
lakini niachie basi niwe peke yangu.kutokana na ID yako ni wajibu kumLIKE Lizzy.
Hata mie namLIKE
Leo nilikuona sema basi tu...............!!!!!!!
lakini niachie basi niwe peke yangu.
Mh..!!!!!!!!!!Hilo ndio jibu lako?
Kwa hali hii wewe kutumia jina langu ni aibu kwangu.
Naomba uache mara moja.
kutokana na ID yako ni wajibu kumLIKE Lizzy.
Hata mie namLIKE
Hahahaahha. . . .
Haya ongea kilugha na hapa kama sijakuchunia mazima pamoja na kwamba hata mimi nakuLIKE.
Hivi umeweka pic yako nn?ndo maana mchizi anafosi,lov.MxHilo ndio jibu lako?
Kwa hali hii wewe kutumia jina langu ni aibu kwangu.
Naomba uache mara moja.
cheusi cheusi mangala!! sema king'amuzi changu kimemuona Lizzy! Subiri zamu yako siku nyingine.
Hahahaha. . .
Kweli kabisa Cheusie. . . sio wanatumia tu majina yetu kujifaidisha , tena bila hata ruhusa.
Pouwa mwana!sawa, sema sasa in public
kama hili ni blanket litoe
sirudii tena
kispaniola marufuku jf
Hivi umeweka pic yako nn?ndo maana mchizi anafosi,lov.Mx
Ahaaa!! wawawawa cheusimangala!! Siyo najipandisha, wewe si unajua ninaking'amuzi cha kukutambua wewe ni nani?nakwambia huyu bado underground siku akiwa celeb kwan hata like yake utaiona,atakua keshasahau kuwa jina lako ndo limempandisha,hlafu nahisi huyu ni mtu wa marketing mana kaona vuguvugu linaloendea hapa chit chat akaona huu ndo wkt mzuri kujipa promo.
nakwambia huyu bado underground siku akiwa celeb kwan hata like yake utaiona,atakua keshasahau kuwa jina lako ndo limempandisha,hlafu nahisi huyu ni mtu wa marketing mana kaona vuguvugu linaloendea hapa chit chat akaona huu ndo wkt mzuri kujipa promo.