mlevi sugu
JF-Expert Member
- May 5, 2025
- 1,980
- 3,868
Kama haunywi pombe ujue usela hapa hamna.usela ni ulevi lewa changanya vaibu. karibun walev wa JF tunywe.leo nimenua pombe ya laki 8 na lazima iishe.
Sisi sio walevi bali ni wanywajiKama haunywi pombe ujue usela hapa hamna.usela ni ulevi lewa changanya vaibu. karibun walev wa JF tunywe.leo nimenua pombe ya laki 8 na lazima iishe.
Walevi wooote Motoni, moto wa magogo
Ngoma hajakupa?Jana nimekula dem kimasihara kwenye kona ya chooni pombe ipewe pepo yake yaan dem simjuj hani jui ila kanipa chururu
Walevi wooote Motoni, moto wa magogo
View attachment 3687006
Chup kwa haraka
Mganga humuogopi KATAMBI , naona unawasha tu kama uko TALIBAN
Hii picha ya 2016