Namuulizia Regina Mengi je ameolewa?


Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
34,582
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
34,582 2,000
Kama kuna kitu ninakichukia ni kumezea mate mkate ulio dirishani kwenye kioo. Kumbe ni mtu kuingia dukani kuuliza tu kama huu mkate unauzwa au vipi. Basi mtokee kama tunavyo watokezea mabinti wengine tu. Mpe nasaha zake akusikilizie. Nadhani swali zuri ungeuliza ka kuna mtu anaifahamu ofisi yake tu ukamwone mwenyewe. Kwanza ushasema kuwa ni mpole sana. Woga wa nini au domo zege??
Anaogopa kuchoma nauli
 
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
710
Points
500
kinusikwetu

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
710 500
Picha pls tumuone huyo Regina kuanzia nyayoni Hadi utosini tufanye valuation na quantity survey
 
U

ubarinolutu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
784
Points
1,000
U

ubarinolutu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2012
784 1,000
Tuache kuficha ficha hata Kama kuna ban kiufupi Regina ni Msagaji na Ameoa na kuishi na Mwanamke mwenzake.

Pía Abdiel Mengi yeye pía hajaoa, ni mla bata kama lemutuz. Ila ni kijana smart sana. Thats why mzee ilibidi atafute watoto wawili wa kiume kwa gharama kubwa sana ili waje kuendeleza malí zake.
Wale pacha walipangwa kabisa, sikuhizi kuna dawa zinauzwa marekani dola 50000 anakunywa demu ukimpa mimba anazaa mapacha, Yani zinadondosha mayai mawili wakati wa ovulation
 
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
4,032
Points
2,000
Age
34
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
4,032 2,000
Tuache kuficha ficha hata Kama kuna ban kiufupi Regina ni Msagaji na Ameoa na kuishi na Mwanamke mwenzake.

Pía Abdiel Mengi yeye pía hajaoa, ni mla bata kama lemutuz. Ila ni kijana smart sana. Thats why mzee ilibidi atafute watoto wawili wa kiume kwa gharama kubwa sana ili waje kuendeleza malí zake.
Wale pacha walipangwa kabisa, sikuhizi kuna dawa zinauzwa marekani dola 50000 anakunywa demu ukimpa mimba anazaa mapacha, Yani zinadondosha mayai mawili wakati wa ovulation
Aiseee duuuh kamuoa nani??
 
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
10,154
Points
2,000
luckyline

luckyline

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2014
10,154 2,000
Tuache kuficha ficha hata Kama kuna ban kiufupi Regina ni Msagaji na Ameoa na kuishi na Mwanamke mwenzake.

Pía Abdiel Mengi yeye pía hajaoa, ni mla bata kama lemutuz. Ila ni kijana smart sana. Thats why mzee ilibidi atafute watoto wawili wa kiume kwa gharama kubwa sana ili waje kuendeleza malí zake.
Wale pacha walipangwa kabisa, sikuhizi kuna dawa zinauzwa marekani dola 50000 anakunywa demu ukimpa mimba anazaa mapacha, Yani zinadondosha mayai mawili wakati wa ovulation
Kaka mzuri vile hajaoa??

Ila watoto wa matajiri aisee, hata Regina hana mtoto?
 
S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Messages
1,173
Points
1,500
S

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2014
1,173 1,500
Najua unamaanisha mteremko. Lakini nina swali; hivi pale kitonga mnaonaga mteremko tu hakuna mlima?
Wambie hao tena kuna kona kali sana na shimo refuuu pembeni
 
Mayu

Mayu

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2010
Messages
1,993
Points
2,000
Mayu

Mayu

JF-Expert Member
Joined May 11, 2010
1,993 2,000
Tuache kuficha ficha hata Kama kuna ban kiufupi Regina ni Msagaji na Ameoa na kuishi na Mwanaamke mwenzake.

Pía Abdiel Mengi yeye pía hajaoa, ni mla bata kama lemutuz. Ila ni kijana smart sana. Thats why mzee ilibidi atafute watoto wawili wa kiume kwa gharama kubwa sana ili waje kuendeleza malí zake.
Wale pacha walipangwa kabisa, sikuhizi kuna dawa zinauzwa marekani dola 50000 anakunywa demu ukimpa mimba anazaa mapacha, Yani zinadondosha mayai mawili wakati wa ovulation
Aiseee
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,756
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,756 2,000
Tuache kuficha ficha hata Kama kuna ban kiufupi Regina ni Msagaji na Ameoa na kuishi na Mwanamke mwenzake.

Pía Abdiel Mengi yeye pía hajaoa, ni mla bata kama lemutuz. Ila ni kijana smart sana. Thats why mzee ilibidi atafute watoto wawili wa kiume kwa gharama kubwa sana ili waje kuendeleza malí zake.
Wale pacha walipangwa kabisa, sikuhizi kuna dawa zinauzwa marekani dola 50000 anakunywa demu ukimpa mimba anazaa mapacha, Yani zinadondosha mayai mawili wakati wa ovulation
Wangekuwa hawawezi kuendeleza Mali wangepewa ukurugenzi?
Huyu Regina si ndo mkurugenzi wa EATV na east Africa radio?

Wabongo mkiamua kumzushia mtu jambo😂😂😂😂🙌🙌🙌🙌🙌
 

Forum statistics

Threads 1,294,190
Members 497,843
Posts 31,167,576
Top