Namuulizia Regina Mengi je ameolewa?


kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Messages
4,032
Points
2,000
Age
34
kimsboy

kimsboy

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2016
4,032 2,000
Habari wana jukwaa
Leo naomba nimuulize huyu bibie regina mengi...Jee ameolewa?jee ana watoto...hali ya mahusiano jee....

Kwa mnaomjua tafadhali huyu bibie ni mpole sana anavyoonekana mstaarab na muungwana pia...
 
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
1,891
Points
2,000
Age
26
Mapensho star

Mapensho star

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
1,891 2,000
Unataka unyang'anye mke wa mtu tena tajiri afu ajazaa braza haujitakii mema
 
Fisherscom

Fisherscom

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
1,642
Points
1,500
Fisherscom

Fisherscom

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
1,642 1,500
Naona mnamdiskass mchumba wangu, nini shida kimsboy?
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,548
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,548 2,000
Kama kuna kitu ninakichukia ni kumezea mate mkate ulio dirishani kwenye kioo. Kumbe ni mtu kuingia dukani kuuliza tu kama huu mkate unauzwa au vipi. Basi mtokee kama tunavyo watokezea mabinti wengine tu. Mpe nasaha zake akusikilizie. Nadhani swali zuri ungeuliza ka kuna mtu anaifahamu ofisi yake tu ukamwone mwenyewe. Kwanza ushasema kuwa ni mpole sana. Woga wa nini au domo zege??
 
EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
8,322
Points
2,000
EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
8,322 2,000
Kama ni mkamilifu hawezi kukosa mtu wake.
 
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
2,722
Points
2,000
Heller

Heller

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
2,722 2,000
reg..regg.. Reginaaa Zanzibaar!

Regina yuko humu na nimeona AME comments
 

Forum statistics

Threads 1,294,200
Members 497,843
Posts 31,168,006
Top