Namtamani binti yangu wa kazi

Namtamani binti yangu wa kazi

Ikiwa haya ndio yanayojadiliwa kila siku humu MMU sitachelea kusema kuwa jukwaa hili pendwa limepoteza muelekeo...na sio kimbilio la wahanga wa mahusiano kama ilivyo kusudiwa bali limegeuka kijiwe cha wahuni wanaopromote uzinzi bila kujua athari zake..........
 
Chezeya wivu weye! Baadhi ya wachangiaji wamenichekesha sana. Chakarika kivyakovyako kabla ya wenye speed kali hawajakuzidi kete na kumpa ujauzito mrembo wa kinyaturu.

Huyu muhehe anajituma lakini sijui kwa nini siwezi kumtamani. Nimempenda huyu MNYATURU anavutia acha tu sasa sitaki hata marafiki wanitembelee home, tumalizane ofisini au twende kuongelea hotel.
 
ni jambo la heri kabisa kumuoa, cha msingi fata taratibu zootee ufunge nae ndoa kabisa...
... best wishes
 
Unaona aibu ya nn oa kijana ngoja wakuwahi wtt wa mjin
 
Mkuu impongo kwani we haunaga kiburudisho chako arif mpaka uanze kumtamani mtumishi wako wa nyumbani?
 
Bado sijaoa umri wangu miaka 30 , Nina wadada wawili wa kazi za ndani nyumbani kwangu mmoja wa iringa na mwengine wa singida nipo nao tokea 2012 mpaka sasa.
Kazi zangu nyingi nazifanya mikoani naweza kusafiri zaidi ya mwezi mzima nisiwepo nyumbani lakini nikirudi nakuta mazingira ni mazuri wanajituma kufanya kazi nikiludi wananitandikia kitanda wanapika chakula kizuri kwa ujumla mazingira ya nyumbani yapo safi kuzidi hata mwenye mke hata mama angu akinitembelea anawasifia sana kwa kujituma.
Kwasasa huyu wa singida kanawili mtoto kapendeza nafikia hatua namtamani ila nashindwa kumwambia kwakuwa ananiita baba ingawa siwezi kuwa baba ake maana nimemzidi miaka 6 tu.
Nimefikia hatua nimemwajiri mlinzi alinde gettin kwaajiri ya masharobaro kila mara kengere wakijifanya wanaulizia mtu ambaye hayupo mpaka marafiki zangu wanamtamani (mlinzi ahakikishe huyu wa singida haongei na mwanamume yeyote).
Naona aibu naweza kumuoa house girl wangu nifanyeje maana mtoto akinichanganyia maji ya kuoga bafuni nasahau kifo.

Mkuu impongo kwani we haunaga kiburudisho chako arif mpaka uanze kumtamani mtumishi wako wa nyumbani?
 
Last edited by a moderator:
Point well noted...una maisha mazuri sana..hey intended species..did you read between the lines what message this gentleman wanna convey??

Anataka kutwambia kuwa miaka 30 anamaisha mazuri sana nyumba ya kifahari,nk..ila kwa mbaaaalii nahisi kama bongo movie hivi..
 
Nadhani unajua maana ya ID yako ipongo= Dume la Nguluwe., kula wote usijebaka bureeeee..........!
 
Anataka kutwambia kuwa miaka 30 anamaisha mazuri sana nyumba ya kifahari,nk..ila kwa mbaaaalii nahisi kama bongo movie hivi..

my my my...nisingekuwa nimeishia darasa la saba ningesema tumesoma chuo kimoja....nami akili yangu inaniambia amateurish screen writer!!!!
 
Muoe. Hakuna jambo zuri kama kuoa unayempenda na kumfahamu vzr. Pia wanawake wa sasa ni wavivu hatari hata kufuta vumbi tu ktk remote ni Shida. Oa huyo mchapakazi
 
Oa huyo atakusumbua kamwe kwa sababu anajua historia yake vzr ikitaka wzr sana utapiga nje mwanamke tabia bhana
 
Back
Top Bottom