Namtakia afya njema Johnson Mbwambo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namtakia afya njema Johnson Mbwambo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mfianchi, Sep 2, 2010.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,550
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    Nikiwa ni msomaji wa makala ya mwandishi nguli ndugu Johnson Mbwambo napenda kumpa pole na kumtakia afya njema,nimesikia kuwa anasumbuliwa na maradhi ya moyo,namuombea apone haraka ili arudi kwenye kazi yake na ikitiliwa kuwa hiki ni kipindi cha uchaguzi mkuu,uchambuzi wa habari wa ndugu Johnson ni muhimu sana kwa jamii ya watanzania,na kwa hakika tuna umiss mchango wake,kila la kheri comredi Mbwambo Mungu akupe nguvu ili uje utumikie taifa lako katika wakati huu mgumu.
     
  2. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,988
    Likes Received: 12,505
    Trophy Points: 280
    Get Wll Soon Comred Johson.
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    True. Tunamiss Makala zake. Tafakari.
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,780
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Mungu amjalie apone haraka - Aluta Kontinua!
     
  5. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2010
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,290
    Likes Received: 858
    Trophy Points: 280
    I wish you quick recovery J Mbwambo. Nami ni msomaji mzuri wa makala zako.
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ugua pole Bw.Johnson Mbwambo! Nakumbuka kusoma makala zake miaka ya tisini na 2000 mwanzoni!
    Kipindi hiki alikuwa anaandika makala zake chombo gani cha habari?
     
  7. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 5,036
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    mungu awe naye katika maradhi yanayomkabili mwandishi huyu mahiri
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,016
    Trophy Points: 280
    mimi huwa nasoma kwanza makala zake...
    ndio mengine yatafuata......

    gazeti la raia mwema bila yeye ni kavu mno...
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    huyu bwana ni kichwa kizuri na amefanya kazi kubwa ya uandishi wa habari za mazingira kupitia JET, mara nyingi humalizia makala zake kwa kusema TAFAKARI, get well comrade.
     
  10. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna taarifa zinasema amepelekwa India kwa matibabu zaidi? Mwenye uhakika atuhabarishe tafadhali.
     
  11. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,397
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Inshalaah tunamtakia afya njema. ni Mwanaharakati mzuri huyu. We miss him kipindi hiki cha hekeheka za Uchaguzi
     
  12. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Sure, he is such a true PATRIOT, Get well soon bro.
     
Loading...