Namtafutia rafiki msichana bikra

Namtafutia rafiki msichana bikra

Tusibishane mkuu upo kueleweshwa kama ulikuwa hujui kama unajua basi tambua kuanzia sasa umuhimu wa bikra
si kila kitu kubishana hizi ni facts

na kisa yote haya tumekuwa hatuwaamini wanawake mpaka kupotoka kwa kuwaza 0713

TUSITAWALIWE NA MAMBO YA KIDUNIA na wengi hawafanyi kwa wake zao ni nje huko
Haya
 
mimi nilipata bikra nilianzisha shamba mwenyewe kama hukupata kajinyonge UNAJISIFIA UNA MKE HUKU KESHALIWA KITAMBO dushe zishapita zaidi ya kumi
jamaa una pumba sana,kwaio bikra kwako ndio ufahari?
dah aibu sana kujua humu kuna watu wana ufinyu wa fikra kiasi hiki...
 
jamaa una pumba sana,kwaio bikra kwako ndio ufahari?
dah aibu sana kujua humu kuna watu wana ufinyu wa fikra kiasi hiki...

Hivi bado unauita ufinyu mkuu umeisikiliza hiyo clip hapo? kama bikra ni ufinyu je wewe huyo asiye na bikra unajua sio wako? kama unajua sio wako kwanini upo nae? una agano nae huyo mpaka uamue kuishi nae? kutokana na yote haya ndio maana akikusimulia naenda nyumbani na unajua alie mtoa yupo huko lazima uwaze hebu bisha?

yule ndie mume maana kashafungwa nae
 
Hivi bado unauita ufinyu mkuu umeisikiliza hiyo clip hapo? kama bikra ni ufinyu je wewe huyo asiye na bikra unajua sio wako? kama unajua sio wako kwanini upo nae? una agano nae huyo mpaka uamue kuishi nae? kutokana na yote haya ndio maana akikusimulia naenda nyumbani na unajua alie mtoa yupo huko lazima uwaze hebu bisha?

yule ndie mume maana kashafungwa nae
pole sana,sijajua umri wako,but laiti ningeujua ningejua pia cha kukwambia,but kwa sasa naamini bado haujawajua wanawake,ila siku yako ipo mkuu!
 
pole sana,sijajua umri wako,but laiti ningeujua ningejua pia cha kukwambia,but kwa sasa naamini bado haujawajua wanawake,ila siku yako ipo mkuu!
Nina miaka 34 ni umri mkubwa nimekusaidia kwa kukuwekea biblia inasemaje kuhusu bikra lakini umeifanya akili yako iwe ngumu kuamini ukweli
naamini hata nikikuuliza maswali utakosa majibu hayo mepesi umeshindwa sikiliza hiyo video kwenye dhread hii ndipo urudi MAANA HUJUI BIKRA NI NINI



KIUFUFUPI

BIKRA NI KUTOKUGUSWA


KAMA MWANAMKE NI YULE ASIYE GUSWA NA MWANAUME YEYOTE chekecha akili yako kwanini bikra iwepo?
 
mimi nilipata bikra nilianzisha shamba mwenyewe kama hukupata kajinyonge UNAJISIFIA UNA MKE HUKU KESHALIWA KITAMBO dushe zishapita zaidi ya kumi
HV unajua kuna bikra za kichina hata kama umezaa watoto 5inaeza kurudi na kua kama ya mtoto mchanga, hivyo usije kua umeuziwa mbuzi guniani
 
Nina miaka 34 ni umri mkubwa nimekusaidia kwa kukuwekea biblia inasemaje kuhusu bikra lakini umeifanya akili yako iwe ngumu kuamini ukweli
naamini hata nikikuuliza maswali utakosa majibu hayo mepesi umeshindwa sikiliza hiyo video kwenye dhread hii ndipo urudi MAANA HUJUI BIKRA NI NINI



KIUFUFUPI

BIKRA NI KUTOKUGUSWA


KAMA MWANAMKE NI YULE ASIYE GUSWA NA MWANAUME YEYOTE chekecha akili yako kwanini bikra iwepo?
???????????
kama umetikisika hivi,what is a bible anyway,acha utumwa wa ki`fikra,be really,live your life mkuu!
 
mimi nakwambia Huna ak ili unabisha hebu ona hyo pumba uliyotema hapo kumbe ulishawapitia wengne? nahukuwaowa wakat unawatia ulitegemea watakao kuja kuwaoa watawakuta bikira? think before u speak.. ww mwenyew umeoa ukiwa mtombaji mzoefu kwann usinge jitunza? hvyoo
Msamehe bure
 
maskini i pity your wife as the matter of fact she gat married to a fool....hahaaa unatombewaaa weee in the name of bikiraaa.....uiiii hata kama ulinipitia sio tatizooo hukunimega mahali. hukuondoka na k yangu wala utamu wanguu....THINK BIG MR KIBIRAA
Hakuondoka nayo...[emoji15] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Bikra aliondoka nayoa Maria siku hizi mtoto anazaliwa anajuwa aina za matango yote yaliyopinda na manene yote anakula kidogo anayeigiziwa Bikra Mfalme Mswati japo anayeisifia mvua imemnyea lakini si wewe umekuta ngoma taiti kwa kuwekewa mgagani unasema Bikra au pengine mkeo ni chiba wa uchi.
 
Back
Top Bottom