Namtafutia rafiki msichana bikra

Namtafutia rafiki msichana bikra

Job Richard

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2013
Posts
3,874
Reaction score
2,203
Nafuatilia jukwaa hili kila anayetafuta kaenda age wengi ni zaidi ya miaka 25 wengine wanaenda mbali zaidi wana watoto, please bikra jitokezeni nanyi kutafuta hasa chini ya miaka 25 nyinyi wabichi.

Namtafutia rafiki yangu jamani baada ya mimi kuipata na kufurahia maisha ya ndoa

NILIPOSHUHUDIA HILI FURAHA ILIZIDI NAMPENDA MKE WANGU ALIYE NA VIGEZO RAFIKI YANGU AFURAHIE PIA
 

Attachments

Kwahyo ww ni bikra??
mimi nilipata bikra nilianzisha shamba mwenyewe kama hukupata kajinyonge UNAJISIFIA UNA MKE HUKU KESHALIWA KITAMBO dushe zishapita zaidi ya kumi
 
kupata si ujanja,,,,kuna kugongewa pia,,,atakuliza tuuu,,,Omba awe mwaminifu!!
Wewe naamini haupo katika ndoa ungekuwa kwenye ndoa ungejua thamani ya kupata mke bikra unamuanzisha mwenyewe

huyo kuchepuka kwake ujue wewe mwanaume ndo chanzo TAFUTENI BIKRA NA MKIZIPATA MSIZIHARIBU bila hivyo supu ya pweza inakuhusu


rafiki yangu apate raha ya ndoa sio kuoa mke asiye wake katinduliwa zamaniiiiiiiiiiiiiiii
 
mimi nilipata bikra nilianzisha shamba mwenyewe kama hukupata kajinyonge UNAJISIFIA UNA MKE HUKU KESHALIWA KITAMBO dushe zishapita zaidi ya kumi
nahisi umekurupuka vibaya usingixini mm mwanamke nlioa linii? Acha kupunic ujingaa bikira kitu gan kaka? uchafu kama uchafu mwngne alafu real man hajitapii bikira ya demu anajitapia kumtuliza demu asichoropokee...pouleee
 
mimi nilipata bikra nilianzisha shamba mwenyewe kama hukupata kajinyonge UNAJISIFIA UNA MKE HUKU KESHALIWA KITAMBO dushe zishapita zaidi ya kumi
nahisi umekurupuka vibaya usingixini mm mwanamke nlioa linii? Acha kupunic ujingaa bikira kitu gan kaka? uchafu kama uchafu mwngne alafu real man hajitapii bikira ya demu anajitapia kumtuliza demu asichoropokee...pouleee
 
nahisi umekurupuka vibaya usingixini mm mwanamke nlioa linii? Acha kupunic ujingaa bikira kitu gan kaka? uchafu kama uchafu mwngne alafu real man hajitapii bikira ya demu anajitapia kumtuliza demu asichoropokee...pouleee
Niligundua toka mwanzo naongea na mtoto nenda kanyonye kwanza mkuu maana hujui hebu tuachie wakubwa si kila kitu uchangie
 
Kwanzaa pole maaana kama unaona bikira dilii umepotea zipo fake kibaoo....usitupigie Kelelee na mbikira wako fake uliopewaaa
Kwa utoto ulio nao mpaka umeshindwa kutambua bikra ni nini

ndo wale wale mnashangilia damu ikitoka hata akiwa period damu itatoka mkuu hebu rudi au niulize nikujuze maana ya bikra ndipo utoe hoja yako
 
Acha kujisifu ujinga,

Utajakuja kujinyonga wewe?
Hivi kati ya kuipata bikra na kuoa mke asiye wako kipi ni ujinga? ingekuwa ujinga BIKRA isingekuwa na thamani

poleni kwa kuoa wake wasio wenu
 
Hivi kati ya kuipata bikra na kuoa mke asiye wako kipi ni ujinga? ingekuwa ujinga BIKRA isingekuwa na thamani

poleni kwa kuoa wake wasio wenu


Ngoja maziwa ya pua yakuishe kwanza ndiyo akili itakukaa sawa!
 
Kwa utoto ulio nao mpaka umeshindwa kutambua bikra ni nini

ndo wale wale mnashangilia damu ikitoka hata akiwa period damu itatoka mkuu hebu rudi au niulize nikujuze maana ya bikra ndipo utoe hoja yako
labda mimi ndio nkujuze ww maaana mm ndio mwenye k afu ndio najua of its real or fake kama ni damu au uchi kubana pole utalishwaaa haramu mpaka uondoe ushamba ndan yako
 
mwambie huyooo maaana kaja mjinii kwa kasi hutujui wan awake vizuri hahahhahahah

Yetu macho na maskio tu,

ngoja hiyo harufu ya kuku wa kienyeji imtoke,

Kwa mafuta aliyonunua yeye,

Ataleta mrejesho soon!!

Maana hapo alipo hajui hata mwanamke anahitaji nini,

Yeye kawaza bikra tu!!!!;
 
mwambie huyooo maaana kaja mjinii kwa kasi hutujui wan awake vizuri hahahhahahah
sema wewe ndo hujitambui ndo wale wale hata kwa chipsi mnatoa na mnazalishwa sana acheni kuwadhalilisha wanawake wenzenu
 
Yetu macho na maskio tu,

ngoja hiyo harufu ya kuku wa kienyeji imtoke,

Kwa mafuta aliyonunua yeye,

Ataleta mrejesho soon!!

Maana hapo alipo hajui hata mwanamke anahitaji nini,

Yeye kawaza bikra tu!!!!;
Bado najiuliza kwanini povu linakutoka inaonekana hujawahi pata bikra mkuu ni dhahabu hiyo acha wenzio wafaidi wivu wa nini utakufa na presha
endelea kunywa supu ya pweza maana naamini huyo ulienae anakuendesha sana hadi unaona mwanamke kiumbe cha ajabu wapo wanaojielewa poleeeee yako
 
Ngoja maziwa ya pua yakuishe kwanza ndiyo akili itakukaa sawa!
nipo kwenye ndoa mwaka wa tano huu na sijutii nilidumu nae miaka nane kwanini nisisifu bikra? nilipita huko kwingine lakini yeye alijizuia HEBU TATHMINI ALIVYOULINDA MWILI WAKE

kama hujaoa tafuta bikra kama uliacha shauri yako
 
Back
Top Bottom