Namtafutia rafiki msichana bikra

Namtafutia rafiki msichana bikra

labda mimi ndio nkujuze ww maaana mm ndio mwenye k afu ndio najua of its real or fake kama ni damu au uchi kubana pole utalishwaaa haramu mpaka uondoe ushamba ndan yako
Kama hujijui hata uwe na k itakusaidia nini ? wewe mwenyewe hujiamini nini nikiulize kwako na inaonekana ushakazwa hata kabla hujavunja ungo wewe la kukuuliza umekutana na dushe ngapi

sisi wanaume tuna msemo wetu ukiona umeliwa na wanaume zaidi ya wanne wewe jamvi la wageni chipsi moja tu ushavua
 
nipo kwenye ndoa mwaka wa tano huu na sijutii nilidumu nae miaka nane kwanini nisisifu bikra? nilipita huko kwingine lakini yeye alijizuia HEBU TATHMINI ALIVYOULINDA MWILI WAKE

kama hujaoa tafuta bikra kama uliacha shauri yako

Kama ni bikra nilianza kuzitoa toka mwaka 94,

Ila haikuwa kigezo cha kuoa,

Wewe unadanganywa na i love u,
Sasa kama unaona huyo akusumbuhi,

Ujue wapo wanaomkojoza kimyakimya!!
 
Kama hujijui hata uwe na k itakusaidia nini ? wewe mwenyewe hujiamini nini nikiulize kwako na inaonekana ushakazwa hata kabla hujavunja ungo wewe la kukuuliza umekutana na dushe ngapi

sisi wanaume tuna msemo wetu ukiona umeliwa na wanaume zaidi ya wanne wewe jamvi la wageni chipsi moja tu ushavua
unatia hurumaaa maaana Huna hata akilii yakujiongozaa maaana nakushangaa had I unazungumzia upandee wa pili wa mtu ushasahau hata Mada yako


nimeanza kukazwa chekechea na baba yako na mpaka sasa sion tofautii yaan kutiwa ni kule kule hakuna jipyaaa
ushamba unakusumnua ukikua utaacha kama ulianza kukaza tangu 94 sihaba nabishana na babu yanguu,,,,,, I am sorry babu
 
Yetu macho na maskio tu,

ngoja hiyo harufu ya kuku wa kienyeji imtoke,

Kwa mafuta aliyonunua yeye,

Ataleta mrejesho soon!!

Maana hapo alipo hajui hata mwanamke anahitaji nini,

Yeye kawaza bikra tu!!!!;
mwambie huyooo anajua mapenz bikiraaa haha haha ndio shida ya babu kuchipukia uzeen na thread zake za kishamba kama yy akipata mke bikiraaa natumain hata da da yake ni bikiraaa ampe rafikiyee
 
nipo kwenye ndoa mwaka wa tano huu na sijutii nilidumu nae miaka nane kwanini nisisifu bikra? nilipita huko kwingine lakini yeye alijizuia HEBU TATHMINI ALIVYOULINDA MWILI WAKE

kama hujaoa tafuta bikra kama uliacha shauri yako
mimi nakwambia Huna ak ili unabisha hebu ona hyo pumba uliyotema hapo kumbe ulishawapitia wengne? nahukuwaowa wakat unawatia ulitegemea watakao kuja kuwaoa watawakuta bikira? think before u speak.. ww mwenyew umeoa ukiwa mtombaji mzoefu kwann usinge jitunza? hvyoo
 
Nakuhakikishia nenda darasa la pili utatoka nayo original kabisa
 
nahisi umekurupuka vibaya usingixini mm mwanamke nlioa linii? Acha kupunic ujingaa bikira kitu gan kaka? uchafu kama uchafu mwngne alafu real man hajitapii bikira ya demu anajitapia kumtuliza demu asichoropokee...pouleee
Ujanja ni kumtuliza mwanamke mwenye degree ya umalaya[emoji91]
 
Kama ni bikra nilianza kuzitoa toka mwaka 94,

Ila haikuwa kigezo cha kuoa,

Wewe unadanganywa na i love u,
Sasa kama unaona huyo akusumbuhi,

Ujue wapo wanaomkojoza kimyakimya!!
hizo bikra zako za kitoto mkuu hapa hatuongelei michezo yenu kamficheni tupo kwenye ndoa na ingekuwa umefanya hayo kweli ungejitambua maana nakuona bado una mawazo ya vijana miaka 18 hukijui unachokizungumzia na hutofaushi michezo na ndoa
 
mimi nakwambia Huna ak ili unabisha hebu ona hyo pumba uliyotema hapo kumbe ulishawapitia wengne? nahukuwaowa wakat unawatia ulitegemea watakao kuja kuwaoa watawakuta bikira? think before u speak.. ww mwenyew umeoa ukiwa mtombaji mzoefu kwann usinge jitunza? hvyoo

hahahaha ni bora mimi nimekiri nilicheza ligi za mchangani na ndio maana namsifia wale wote piga chini huenda nawe nilikupitia maana hilo povu

na wale wote nilikuta wameshapitiwa hata niliokuwa siwadhanii kukusaidia angalia clip hapo juu ujue thamani ya bikra katika ndoa yako
 
Kwa utoto ulio nao mpaka umeshindwa kutambua bikra ni nini

ndo wale wale mnashangilia damu ikitoka hata akiwa period damu itatoka mkuu hebu rudi au niulize nikujuze maana ya bikra ndipo utoe hoja yako
Mkuu mm naomba unijuze bikra ya kweli ipoje, au nn kigezo cha kujua hii ni bikra??
 
hahahaha ni bora mimi nimekiri nilicheza ligi za mchangani na ndio maana namsifia wale wote piga chini huenda nawe nilikupitia maana hilo povu

na wale wote nilikuta wameshapitiwa hata niliokuwa siwadhanii kukusaidia angalia clip hapo juu ujue thamani ya bikra katika ndoa yako
maskini i pity your wife as the matter of fact she gat married to a fool....hahaaa unatombewaaa weee in the name of bikiraaa.....uiiii hata kama ulinipitia sio tatizooo hukunimega mahali. hukuondoka na k yangu wala utamu wanguu....THINK BIG MR KIBIRAA
 
maskini i pity your wife as the matter of fact she gat married to a fool....hahaaa unatombewaaa weee in the name of bikiraaa.....uiiii hata kama ulinipitia sio tatizooo hukunimega mahali. hukuondoka na k yangu wala utamu wanguu....THINK BIG MR KIBIRAA

Hahahaha nina furaha kukutana na dada mhuni ngoja nikuulize umeolewa ndugu yangu maana bikra zote huna?
 
mimi nilipata bikra nilianzisha shamba mwenyewe kama hukupata kajinyonge UNAJISIFIA UNA MKE HUKU KESHALIWA KITAMBO dushe zishapita zaidi ya kumi
Una nipasho sana punguza ashki hizo
 
Back
Top Bottom