Namtafutia rafiki msichana bikra

Namtafutia rafiki msichana bikra

Wewe naamini haupo katika ndoa ungekuwa kwenye ndoa ungejua thamani ya kupata mke bikra unamuanzisha mwenyewe

huyo kuchepuka kwake ujue wewe mwanaume ndo chanzo TAFUTENI BIKRA NA MKIZIPATA MSIZIHARIBU bila hivyo supu ya pweza inakuhusu


rafiki yangu apate raha ya ndoa sio kuoa mke asiye wake katinduliwa zamaniiiiiiiiiiiiiiii
Kwa maelezo haya yaonyesha huna nguvu yoyote wewe ya kumridhisha mwanamke ndo maana ukakimbilia kwa huyo mnyonge subiri ndoa ikikumbwa na gharika ndo utawajua wanywa supu ya pweza kama wanajitapa hiv as if hawana akili nzur
 
Khaaah bikra ndo nin
utazijua ukikua bado mtoto kalale
Kwa maelezo haya yaonyesha huna nguvu yoyote wewe ya kumridhisha mwanamke ndo maana ukakimbilia kwa huyo mnyonge subiri ndoa ikikumbwa na gharika ndo utawajua wanywa supu ya pweza kama wanajitapa hiv as if hawana akili nzur

Kwa nguvu zangu ndio maana sipangi foleni kusubiria supu ya pweza kama wewe ukikosa tu siku hiyo huendi nyumbani kisa utashtukiwa
sipatii picha umeikosa mtaa mzima ndio maana mnafia vifuani mwa wanawake mnatumia nguvu nyingi sana kuanzia kiakili mpaka za mwili kuyaendesha malori yenu

mwanamke kaanza miaka kumi uje umtulize akiwa na miaka 25 MTATESEKA vijana vimatako vimekondeana yote mnasukuma malori tani saba
 
utazijua ukikua bado mtoto kalale


Kwa nguvu zangu ndio maana sipangi foleni kusubiria supu ya pweza kama wewe ukikosa tu siku hiyo huendi nyumbani kisa utashtukiwa
sipatii picha umeikosa mtaa mzima ndio maana mnafia vifuani mwa wanawake mnatumia nguvu nyingi sana kuanzia kiakili mpaka za mwili kuyaendesha malori yenu

mwanamke kaanza miaka kumi uje umtulize akiwa na miaka 25 MTATESEKA vijana vimatako vimekondeana yote mnasukuma malori tani saba
Kukushauri wewe ni kupoteza muda maana una mipasho kama mwanamke at first nilivyosoma nilihisi shogangu ana mtafutia kaka yake mke kumbe we ni dume!alafu hayo mawazo ya bikra umeya implant kwa rafiki yako means ulimsimulia kuwa mkeo alikua ni bikra! Jihadhari sana na uache tabia ya kutoa siri za ndani kwa rafiki zako
 
utazijua ukikua bado mtoto kalale


Kwa nguvu zangu ndio maana sipangi foleni kusubiria supu ya pweza kama wewe ukikosa tu siku hiyo huendi nyumbani kisa utashtukiwa
sipatii picha umeikosa mtaa mzima ndio maana mnafia vifuani mwa wanawake mnatumia nguvu nyingi sana kuanzia kiakili mpaka za mwili kuyaendesha malori yenu

mwanamke kaanza miaka kumi uje umtulize akiwa na miaka 25 MTATESEKA vijana vimatako vimekondeana yote mnasukuma malori tani saba
Nakuona zuzu ndo maana na akili mgando
 
Kukushauri wewe ni kupoteza muda maana una mipasho kama mwanamke at first nilivyosoma nilihisi shogangu ana mtafutia kaka yake mke kumbe we ni dume!alafu hayo mawazo ya bikra umeya implant kwa rafiki yako means ulimsimulia kuwa mkeo alikua ni bikra! Jihadhari sana na uache tabia ya kutoa siri za ndani kwa rafiki zako
Mimi nadhani wewe ndo napoteza muda maana hujui thamani ya mwili Wewe fikra yako unadhani kumtuliza mwanamke ni ngono sio hivyo na wanao fanya uhuni nje ya ndoa usidhanie hawaridhishwi bali hawajui thamani ya miili yao HUO NDIO UKWELI
na ni vibaya kuona mwenzio anaangamia mshirikishe lililo zuri ili nae akombolewe KUKOMBOKA KATIKA NDOA MPATE BIKRA HUYO NDO ATAKUFAA
NA WASHAURI WATOTO WAJITUNZE

ZAIDI ANGALIA HIYO CLIP PALE JUU
 
Nafuatilia jukwaa hili kila anayetafuta kaenda age wengi ni zaidi ya miaka 25 wengine wanaenda mbali zaidi wana watoto, please bikra jitokezeni nanyi kutafuta hasa chini ya miaka 25 nyinyi wabichi.

Namtafutia rafiki yangu jamani baada ya mimi kuipata na kufurahia maisha ya ndoa

NILIPOSHUHUDIA HILI FURAHA ILIZIDI NAMPENDA MKE WANGU ALIYE NA VIGEZO RAFIKI YANGU AFURAHIE PIA
Wewe mwenyewe BIKRA?
 
Mimi nadhani wewe ndo napoteza muda maana hujui thamani ya mwili Wewe fikra yako unadhani kumtuliza mwanamke ni ngono sio hivyo na wanao fanya uhuni nje ya ndoa usidhanie hawaridhishwi bali hawajui thamani ya miili yao HUO NDIO UKWELI
na ni vibaya kuona mwenzio anaangamia mshirikishe lililo zuri ili nae akombolewe KUKOMBOKA KATIKA NDOA MPATE BIKRA HUYO NDO ATAKUFAA
NA WASHAURI WATOTO WAJITUNZE

ZAIDI ANGALIA HIYO CLIP PALE JUU
We hujielewi unachoongea [emoji23] [emoji23] pole Bro! Hakika jf ina vichaa wa kila aina
 
We hujielewi unachoongea [emoji23] [emoji23] pole Bro! Hakika jf ina vichaa wa kila aina
Mimi ni mpole mkuu umesikiliza hiyo clip na kuijua thamani ya bikra? je huyo aliyekuchambulia nae ni kichaa kama mimi au wewe usiye jua thamani ya bikra?
na kwanini bikra? umejiuliza hayo

SHIDA VIJANA HAMTAKI KUTUMIA UBONGO WENU KUPAMBANUA MAMBO
 
KAMA UMEOLEWA BILA BIKRA UJUE HUJAFUNGA AGANO NA HUYO MUMEO
 
kupata si ujanja,,,,kuna kugongewa pia,,,atakuliza tuuu,,,Omba awe mwaminifu!!
njoo usikilize hii clip then ujue kwanini bikra muhimu

Kama Mungu aliumba bikra aliona umuhimu wake na akakuwekea sheria usifanye haya kabla ya ndoa je bado tufungwe macho kwa kutokuona umuhimu wake?

hata ukigongewa bado una agano nae si kama yule aliyebikiriwa agano lipo kwa aliye mbikiri
 
Mi nimekuuliza swali jibu... wewe mwenyewe je?
Tusibishane mkuu upo kueleweshwa kama ulikuwa hujui kama unajua basi tambua kuanzia sasa umuhimu wa bikra
si kila kitu kubishana hizi ni facts

na kisa yote haya tumekuwa hatuwaamini wanawake mpaka kupotoka kwa kuwaza 0713

TUSITAWALIWE NA MAMBO YA KIDUNIA na wengi hawafanyi kwa wake zao ni nje huko
 
Back
Top Bottom