Namtafuta Petiti Koshuma, Rehema Salamba, Diana Palla(Forodhani Primary School)
Babu Jinga(alikuwaga muuza koni maarufu enzi twasoma Forodhani miaka ya 97)
Masudi(alikuwa muuza pipi maarufu pale nje ya geti,Forodhani Primary miaka ya 97)
Popote ulipo nichek facebook rahim chanzy
Namtafuta Gwamaka alikuwa Mkwawa high school mwaka 1998
mimi namtafuta angomwile anyumbilile mwanakosya mwakabebenga... PM plz
Hakya nani tena. Nahisi utakuwa umekumbuka hizo pipi na koni.
We acha tu,
koni zilikuwa tamu zile.....balaa, Afu + SunVita ndo usiseme..............
Ila Forodhani.....sitapasahau.
Popote ulipo nichek facebook rahim chanzy
Hivi WAKATI UNASOMA jULIUS ALIKUWEPO BADO?
nA MWALIMU mATATA?
Mhhhh,....... sie tulifundishwa na akina mwl Chuma, Mwl Mwarongo, Mwl kimati.........na wengineo, Ila hao pengine walikuwepo ila tatyizo nimewasahau tu,
Gwamaka nani?
Mwalimu Julius ndo alikuwa maarufu kuliko wote..
Mwalongo bado yupo?
Kimati yupi?sister kimati?
Kwa kweli Sijui alipo Mwl Mwalongo, Mwl kimath alikuwa mmama na Mwl Chuma alikuwa mmama.
Mwl Julius simfahamu,labda nimemsahau.
subiri kwanza Unaizungumzia Forodhani ya mwaka gani?
Sie tulikuwa intake ya akina Irene, yule dada yake Martina chambiri........alieimba wimbo wa Tanzania eeeee, Tanzaniaa aaaa, Takobela say, Kochela zulukeai.
Masudi muuza pipi bado yupo?
Forodhani shule hiyo hiyo
ingawa nilisoma zamani zaidi
We acha tu,
koni zilikuwa tamu zile.....balaa, Afu + SunVita ndo usiseme..............
Ila Forodhani.....sitapasahau.