Namtafuta mtu anayetembea na mke wangu

Namtafuta mtu anayetembea na mke wangu

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Posts
4,922
Reaction score
3,245
Kama unamfahamu mtu mwenye wajii wa picha hii ni PM au nipigie 0817547587.
Huyu jamaa anamaliza sana haski za mke wangu mpaka ndoa imekuwa ndoano. nimemuinda bila mafanikio. Nimemchora kwa mujibu wa maelezo ya mashuhuda.
uploadfromtaptalk1364985484520.jpg
uploadfromtaptalk1364985533262.jpg
uploadfromtaptalk1364985592056.jpg
 
unalambiwa! So unamtafuta mlambaji !
Una maana mlambwaji bado unamuhitaji uendelee na wewe kumlamba? Baada ya kua keshalambwa sana!
Au ulambaji wako ww ulikua chini ya kiwango cha milambano inayokubalika?
 
Lol hapana piga hiyo wala tishia hiyo cos inakusaidia veve hii swahili ww unapga moja unalala yeye anasaidia veve hii

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
mbn dawa zipo za kunatisha vitendea kazi! Hyo ni short way uliotumia ww ni long way
 
mbn dawa zipo za kunatisha vitendea kazi! Hyo ni short way, uliotumia ww ni long way
 
mbn dawa zipo za kunatisha vitendea kazi! Hyo ni short way, uliotumia ww ni long way
 
Back
Top Bottom