Nini wewe indi. Sisi afrika napiga goli moji, mbili,tatu mpaka tano.Lol hapana piga hiyo wala tishia hiyo cos inakusaidia veve hii swahili ww unapga moja unalala yeye anasaidia veve hii <br />
<br />
Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Kwani wewe ukipiga za njee shirikiano autoi?
Heh. Ufundi ndani zaidi. Utadharau ndoo kwa ajili ya kidumu si utachekwa? Na sijasema ushirikiano. Namaanisha ushirikina.
C6 hufai aisee
C6 hufai aisee
Nilikuwa kwa uncle na uncle pasaka yote ukaotea aisee lol
Mi sitembei na mke wa mtu zaidi ya The secretary ambaye huwa nashtua Chocs akiwa hayupo!:A S shade:
Namba yake ni 0817547587sasa mkuu hukuniambia mie nilikuwa doro tu huku kikuyu. yani picha ya uncle bado inanijia kichwani na nnataka nikamsalimie ila naju ushamchimba biti
Teh sasa kama wanakosa pa kujiegesha kwanini wasije kwangu ambako kuna nafasi ya kutosha aisee
Chezea kupigiwa kitu wewe, tehe tehe.
kwani shemAlaa kumbe shem u'mbinukaji mzuri etii eeh ?
Yaani una mauzoefu ya mibinuko?
kwani shem
si nam'binukiza
yule sio mimi bana!
Sasa shem ikiteledhea itakua vipi ?