Namtafuta baba yangu anayeitwa Rashidi Mshana

Namtafuta baba yangu anayeitwa Rashidi Mshana

Halafu the great single mothers who takes full responsibility to raise abandoned kids alone are ridiculed here like trash! Aaagh!
Njoo tena hapo hujaeleweka vizur.

Duc in Altum
 
Ukimkosa nenda wanapotoa vyet vya kifo wakuangalizie ujiridhishe
 
Hii forum ilifanikisha Mshkaji mmoja kupatana na nduguze kwenda kumuona Mzee wake ambaye hakupata kumuona mpaka anafikia miaka30,Mungu amjaalie mdogo'wetu ampate Baba yake..kuna watu wanasema eti kama alikukimbia ana ffaida gani,kutokujua asili yako kunaumiza sana ni kama kuwa mkimbizi ktk nchi ngeni..itoshe kusema kwamba maisha ya binaadam yanakuwa mazuri pale anapofahamu chanzo kilichomleta duniani hata kama wamefariki kuona tu walipozikwa kunampa mtu faraja.
 
Hahhahahaaaa duuuuu mwana umenirukia fasta BTW nitafanya naye mawasiliano
Hivi mkuu kwa kutumia darubini asilia huwezi kujua asili ya ukoo wa kijana? Hiyo maujuzi yangepunguza upotevu wa muda kutafutana kwenye mitandao. Ha ha ha
 
Hii forum ilifanikisha Mshkaji mmoja kupatana na nduguze kwenda kumuona Mzee wake ambaye hakupata kumuona mpaka anafikia miaka30,Mungu amjaalie mdogo'wetu ampate Baba yake..kuna watu wanasema eti kama alikukimbia ana ffaida gani,kutokujua asili yako kunaumiza sana ni kama kuwa mkimbizi ktk nchi ngeni..itoshe kusema kwamba maisha ya binaadam yanakuwa mazuri pale anapofahamu chanzo kilichomleta duniani hata kama wamefariki kuona tu walipozikwa kunampa mtu faraja.
Nadhani hata Kigwangwala alisaidiwa hapa hapa kuweza kuwasiliana na mzazi wake ambaye alikuwa katika matatizo makubwa na kuhitaji msaada huku kijana akijipanga kugombea ukulu
 
Wapare jifunzeni toka kwa watani wenu Wachaga.Sio rahisi Mchaga kupoteza damu yake.Lakini hawa Wapare mhhh
 
Wapare jifunzeni toka kwa watani wenu Wachaga.Sio rahisi Mchaga kupoteza damu yake.Lakini hawa Wapare mhhh
Sio kweli wachaga ni mabingwa wa kukimbia majukumu.

Duc in Altum
 
Mimi ni Rashidi Masoud Mshana naishi Tunduru namtafuta baba yangu Rashidi Mshana aliniacha nikiwa mdogo sana .Mama yangu anaitwa Gisela Fussi mtoto wa mwalimu Fussi.

Kwa sasa nina umri wa miaka kumi na saba na. Na nasoma kidato cha nne huyu Rashidi Mshana alikuwa mwalimu wa shule ya msingi huku Ruvuma na baadae alihama.Kwa atakayempata anipigie namba 0688071791 .

Asanteni.

Ujumbe huu nimetumia na kijana akimtafuta baba yake nikaona niweke haya maelezo hapa labda anaweza kupata msaada na sababu ya kutumiwa ujumbe ni kuwa mimi na huyo anayetafutwa tunafanana majina90% hivyo wakat dogo anatafuta waliopata maelezo wakahisi ni mm japo niligundua kuwa sio mm.

Duc in Altum
mshana jr amepita huku?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom