Namtafuta baba yangu anaitwa Gerson Jacob Kasanga

Status
Not open for further replies.

mgoshawampasa

Senior Member
Jul 30, 2014
105
195
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 29. Nina kazi yangu nzuri, tu lakini mpaka sasa simjui baba yangu mzazi. Sijawahi kuonana naye na sijawahi ona hata picha yake na mama yangu alishafariki lakini kabla hajafariki alinambia baba yangu anaitwa Gerson Jacob Kasanga.

Yeyote anayemjua mtu mwenye jina hilo ambaye alishawahi ishi mkoa wa Tabora wilaya ya Sikonge naomba anitaarifu hapa hapa.

Natanguliza Shukrani zangu za dhati.


=============

Ndugu ajitokeza;

Karibu sana Ndugu yangu..

Mimi naitwa Onesmo Gerson Jacob Kassanga, ni mtoto wa Mr. Gerson Jacob Kassanga ambaye ni mfanyakazi wa kampuni ya magari iitwayo Nyumbu-TATC, iliyopo Kibaha katika kambi ya jeshi...

Ni wenyeji wa sikonge - Tabora na sifa hizo zote ulizozitaja ndizo za baba yetu...

Naomba tuwasiliane 0674329928..


Akiri kumfahamu;

Nashukuru kwa wote mliochangia mada hii. Nimechat na Onecmo na maelezo yake yanaoana na historia yote niliyokuwa nayo na hivyo nashukuru nimempata mzee niliyekuwa namtafuta. Nashukuruni sana.

Kwahiyo japo sifungi mjadala, lakini naamini msako wangu umefika tamati na mengine yatakayoendelea hayawezi kubadili ukweli kwamba nimempata niliyekuwa namtafuta.

Shukrani za dhati kwa Osaka, Onecmo, Jackline, na wengine wote mliojitoa na kutumia muda wenu kunisaidia kumtafuta na kwa kweli ndani ya muda mfupi nimempata baba yangu au at least wadogo zangu ambao nimechat nao.

Lini nitakutana na mzee ni matter of time. Thanks to you all for everything.
 

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Dec 31, 2011
5,265
2,000
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 29 nina kazi yangu nzur tu lakini mpaka sasa simjui baba yangu mzazi, cjawahi kuonana naye na cjawahi ona hata picha yake na mama yangu alishafariki lakini kabla hajafariki alinambia baba yangu anaitwa Gerson Jacob Kasanga. Yeyote anayemjua mtu mwenye jina hilo ambaye alishawahi ishi mkoa wa Tabora wilaya ya Sikonge naomba anitarifu hapa hapa.
Natanguliza Shukrani zangu za dhati.

Sasa wewe hujasema jina lako nani na uko wapi, lakini subiri tu utampata dady wako kwamaana ushasema mambo yako swafi
 

petrinamwana

JF-Expert Member
Dec 9, 2011
901
500
Kuna kasanga mwenyeji wa tabora alikuwa dereva wa magari makubwa pale magomeni mapipa ila ndo kashafariki
 

From Sir With Love

JF-Expert Member
Sep 13, 2010
1,969
2,000
Mdau ni vizuri kumjua baba yako. Ila naona kwa njia hii kama utaleta ugomvi kwa mke wake wa sasa. Just thinking out loud. Lakini kama mke wake ni mtu mzima ataelewa. All the best
 

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Oct 4, 2010
5,943
2,000
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 29 nina kazi yangu nzur tu lakini mpaka sasa simjui baba yangu mzazi, cjawahi kuonana naye na cjawahi ona hata picha yake na mama yangu alishafariki lakini kabla hajafariki alinambia baba yangu anaitwa Gerson Jacob Kasanga. Yeyote anayemjua mtu mwenye jina hilo ambaye alishawahi ishi mkoa wa Tabora wilaya ya Sikonge naomba anitarifu hapa hapa.
Natanguliza Shukrani zangu za dhati.

Nafesibuku usisahau kuweka tangazo!

Labda huyu hapa chini awe
za kuwa babu yako?


Ila pole bandugu!



 

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Jul 14, 2013
7,381
2,000
Utakuta Baba yake mwenyewe anafanya maombi ili asikutane na mwanae.

Wakimbia watoto wapo wengi saaaaaaaaaana
 

Mkwala

JF-Expert Member
Sep 30, 2014
1,084
2,000
Mtafute huenda akapatikana,lakini kama bado yuu hai na hakutafuti itakuwa ngumu hata ukionana nae.All the best ndugu.
 

mgoshawampasa

Senior Member
Jul 30, 2014
105
195
Moja mimi kwa sasa nina miaka 30 kwahiyo yeye atakuwa around 50 and above, na hivyo cmtafuti anipe kitu maana ninajua kutafuta vya kwangu.
Kwa mwenye nia ya kusaidia miaka ya 2007 niliambiwa alikuwa Kibaha Jeshini, Kipindi yuko Tabora alikuwa mwalimu kwahiyo sio dereva. Niliambiwa ni mweupe na mkimya sana kwa tabia. Ni mwenyeji wa Tabora wilaya ya Sikonge.
Mwenye taarifa zozote zinazoweza saidia zitakuwa appreciated
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom