Namna ya kuhama kutoka blogspot kwenda .com

Namna ya kuhama kutoka blogspot kwenda .com

king majah

Member
Joined
Jan 10, 2013
Posts
61
Reaction score
50
Kwanza tambua hakuna ugumu woowte wa wewe kuhama kutoka blogspot kwenda dot.com pili uwe tayari kuhama kwa maana ya kuwa tayari kulipia gharama husika ya kununua domain pamoja kuhost.

Domain nyingi huuzwa kati ya dola 10 mpaka 20 ina tofauti kutokana zinapatikana kutoka kwenye makampuni tofauti tofauti. Ukishanunua domain utatkiwa ufanye setting za dns katikahiyo domain uliyonunua.

Inahsauriwa umpate mtu mwenye uwezo wa kukufanyia hizo setting la sivyo utahisi umenunua kitu usichokuwa na kazi nacho. Ukitaka makampuni uliyonunulia ndio wakufanyie hizosetting basi watakutoza gharama za kiufundi ambazo ni nje ya gharama za domain husika.

Wala usiogope piga namba 0756262899 ili tukufanyie yote hayo kwa gharama ya shilingi elfu 50000.

Wahi sasa kabla offa haijaisha
 
hahahaha jamaa kaenda chaka acha kudanganya watu,,ukweli uko iv hapo unachotakiwa ni kununua domain tu uitakayo na zinauzwa cheap sana kama sio 21 elf basi 25,, kisha bada ya kununua hyo domain unaenda kuifanyia setting ndani ya blogger dashboard na hyo ya kuset ni free.. Mwenye tatizo anicheki nimfanyie free setting bada ya kununua domain huko ujuako.0765 482740
 
hahahaha jamaa kaenda chaka acha kudanganya watu,,ukweli uko iv hapo unachotakiwa ni kununua domain tu uitakayo na zinauzwa cheap sana kama sio 21 elf basi 25,, kisha bada ya kununua hyo domain unaenda kuifanyia setting ndani ya blogger dashboard na hyo ya kuset ni free.. Mwenye tatizo anicheki nimfanyie free setting bada ya kununua domain huko ujuako.0765 482740

Naifaanyakazi hiyo kwa kuchangia fedha kidogo

Pia naweza kukulindia/update website yako kwa mwaka 50$

nicheki mandomediatz@gmail.com
 
jamani mjini ni shule ; shamba ni kilimo

watu wataingizwa chaka hivihivi sijawahi ona blogspot ukachajiwa pesa?
 
Mnamshambulia bure jamaa alieyeandika hili bandiko lake, na hana mahali alipokosea, ila nilicho notice ni kwamba watu wanachanganya kuhusiana na BLOGSPOT na self hosted websites. Kwa kifupi ni hivi:
1. Blogspot (a.k.a blogger) ni free blogging platform ambayo inatolewa na kuwa hosted na google
2. Waweza amua kubaki na default address ya google ambayo ni (xxxxx.blogspot.com) au waweza amua kununua domain yako uipendayo (.com, .net, .org, .co.tz etc), na site yako ikawa xxxxx.com etc
3. Gharama ya domain ni roughly around Tsh. 25,000
4. Kubadili address ya blog yako hakutabadili content wala muonekano wa site yako, its just address or url
5. Kubadili huku kuna involve some settings kwenye domain control panel (ulikosajili domain), pamoja na kwenye dashboard yako ya blogger (blogspot)
6. Settings hizi ambazo ni necessary kubadili kwa blogger ni CNAME na wala sio DNS, as DNS inabaki ile ile default ya registrar wako wa domain.

Sasa kwa maelezo haya mafupi sioni tatizo la mtoa post kwa sababu amesema anaweza akakusajilia domain (say kwa 25,000) halafu akakufanyia hizo settings ili uwe na custom domain badala ya kutumia address ndefu ya .blogspot.com so hapo yeye ataambulia sh. 25,000 which is quiet fairly, wabongo tusipende sana kukosoana.

Kama hujanielewa ni pm

:coffee:
 
Mnamshambulia bure jamaa alieyeandika hili bandiko lake, na hana mahali alipokosea, ila nilicho notice ni kwamba watu wanachanganya kuhusiana na BLOGSPOT na self hosted websites. Kwa kifupi ni hivi:
1. Blogspot (a.k.a blogger) ni free blogging platform ambayo inatolewa na kuwa hosted na google
2. Waweza amua kubaki na default address ya google ambayo ni (xxxxx.blogspot.com) au waweza amua kununua domain yako uipendayo (.com, .net, .org, .co.tz etc), na site yako ikawa xxxxx.com etc
3. Gharama ya domain ni roughly around Tsh. 25,000
4. Kubadili address ya blog yako hakutabadili content wala muonekano wa site yako, its just address or url
5. Kubadili huku kuna involve some settings kwenye domain control panel (ulikosajili domain), pamoja na kwenye dashboard yako ya blogger (blogspot)
6. Settings hizi ambazo ni necessary kubadili kwa blogger ni CNAME na wala sio DNS, as DNS inabaki ile ile default ya registrar wako wa domain.

Sasa kwa maelezo haya mafupi sioni tatizo la mtoa post kwa sababu amesema anaweza akakusajilia domain (say kwa 25,000) halafu akakufanyia hizo settings ili uwe na custom domain badala ya kutumia address ndefu ya .blogspot.com so hapo yeye ataambulia sh. 25,000 which is quiet fairly, wabongo tusipende sana kukosoana.

Kama hujanielewa ni pm

:coffee:

Uko sawa mkuu, hata mimi nlitaka kufafanua ila umensaidia, hii tabia ya kupinga kila kitu itasababisha tusiwe tunapewa hizi elimu. Wabongo tumezoea dezo sana
 
Back
Top Bottom