Namiss sana huyu mtu msinishangae!!

nikisema mti mkavu unachimbwa dawa amini.
kila nifanyacho hakinisaidii zaid ya kunitia hasira tu.
 
Mkuu Dark City leseni zenyewe zimekuwa ngumu kupata siku hizi kwahiyo vijana wanaona ni bora kufungua duka kwanza ili leseni ilikute linaendelea. Kama linatia hasara ama linaleta faida sasa hiyo ni juu yako wewe mwenyewe kupima na kuamua.


Ukipata leseni halafu ukakata mtaji au ukakosa fremu utafanyaje mkuu??

Tena bongo hii hii ya JK na mwanae....bora ukafungua tu hivyo hivyo,...liwalo na liwe....lol!!

Babu DC!!
 

uzuri unayajua maisha ya home, so sina cha kukwambia zaid ya nakuapenda sana sana mdogo wangu wa moyoni.
unasalimiwa na uncles.
 
wow this is so sweet ooh, Mungu awape maisha marefu mfike Golden jubilee
 
nikisema mti mkavu unachimbwa dawa amini.
kila nifanyacho hakinisaidii zaid ya kunitia hasira tu.

yani hasira ya hii makitu unaweza kung'ata kitenge ujue!
mwe! Dark City hebu tukae kama kamati tufanye annivesary hii ihappenhuko huko!
nani kasema aliye juu mngoje chini banaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
PEOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOPPLE operesheni FUATA BABA KLEIN ianze
 
Last edited by a moderator:
Vitaanzania wapi kuwasiliana wakati mwili ume-starve kwa siku zaidi ya 365?

Hata hivyo wewe ni superwoman...

Babu DC!!

naona ndo mana cognitively nakuwa low sana, nikija kwenye psychomotor sina rhythm kabisa.
jana ofcn nilishindwa kudeliver task yagnu moja and unfortunately bosi akaniuliza kwann hapa hujaendelea nikamjibu kitu ambacho hakipo kabisa. alikaa akawaza mimi nikawa naondoka akanizuia akasema tena nenda kafanye esterification kwenye formula iyo iyo.

nilichukua ilepaper work nikaweka mezan nikaanza kulia sijaumizwa, sija nyanyaaswa, ni task ambazo nafanya kila leo lkn jana niliona mateso. ndipo nilipojiassess na kusema sasa napatukichaa mwili na akili havina mawasiliano kabisa.
 

Kwani sijaeleweka nilivyomwita Kaunga atufungie kwa sala?

Sasa kama akili na mwili vimeshakata network, nani ana shida na picha ya mnato??

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:

Kichaa nilishapata sana wakati niliamua kuvua babu. Kwa sasa na mimi nimeenda hunger strike..sivui sili...tuone sasa!!!

uzuri unayajua maisha ya home, so sina cha kukwambia zaid ya nakuapenda sana sana mdogo wangu wa moyoni.
unasalimiwa na uncles.

:A S-heart-2:Thank God it's Friday...wapi dompoooooooo!!!!!!
 

mmmh! na kweli inabidi iwe hivyo
 


Sasa ugumu uko wapi dada??

Diagnosis tumeshapatia, dawa tumeshakuandikia, ...mbona sasa hutaki kuzinywa??

Kwani tiketi ni shilingi ngapi mpendwa??

Naoan snowhite anakaribia kuanzisha mchango ujue....

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Kichaa nilishapata sana wakati niliamua kuvua babu. Kwa sasa na mimi nimeenda hunger strike..sivui sili...tuone sasa!!!



:A S-heart-2:Thank God it's Friday...wapi dompoooooooo!!!!!!

kesho brajeck kwakweli nitakuwa na cacico wangu japo aniliwaze njoo mdogo wangu
 
Sasa ugumu uko wapi dada??

Diagnosis tumeshapatia, dawa tumeshakuandikia, ...mbona sasa hutaki kuzinywa??

Kwani tiketi ni shilingi ngapi mpendwa??

Naoan snowhite anakaribia kuanzisha mchango ujue....

Babu DC!!

dah! mmenifanya nicheke wapedwa wangu
 
Umesahau na Nyamayao??

Ila ngoja kwanza tumsindikize teacher akamate mchuma....

Hii topic tutaizindua upya...

Babu DC!!
ILA KWELI!
katibu wa kikao awe Kaunga
ila kwa leo tuhakikishe tu kuwa kabla ya april 21lets mek it happen!
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…