Nami pia mgeni naomba mnipokee


P

paskalina

Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
48
Likes
40
Points
25
P

paskalina

Member
Joined Dec 19, 2016
48 40 25
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza, nimefurahi kujiunga leo na jf nilikuwa natamani sikumoja nami nichangie mada, hatimae imekua.
 
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
3,965
Likes
5,111
Points
280
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
3,965 5,111 280
Kama kichwa cha habari kinavyojieleza, nimefurahi kujiunga leo na jf nilikuwa natamani sikumoja nami nichangie mada, hatimae imekua.
Kwa heshima nimekuwa miongoni wa jf member kukukaribisha humu naomba ukumbuke fadhila hizi ktk ufalme wako ndugu, rafiki, mheshiniwa, komred, bosi mkuu Paskalina na wote waseme Amen

Mambo yasiwe mengi, mengi yasiwe mambo
 
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
3,965
Likes
5,111
Points
280
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
3,965 5,111 280
Karibu tena...tutarajie mwingine au ndo wewe yuleyule wa 2016 ama
 
P

paskalina

Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
48
Likes
40
Points
25
P

paskalina

Member
Joined Dec 19, 2016
48 40 25
Write your reply...Ndo mimi mkuu nilijiunga ila sikuwahi kukoment mkuu James, asanteni kwa kunikarbisha
 
P

paskalina

Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
48
Likes
40
Points
25
P

paskalina

Member
Joined Dec 19, 2016
48 40 25
Niulize, swali kwako..
Kipi hasa umekua ukipendezwa nacho kuhusu JF

Na/or why umeamua kutoa muda wako kuwa as active member wa JF

Sent using Jamii Forums mobile app
Nilikua natamani nami nitoe maoni yangu au kuchangia katika mada mbalimbali zinazowekwa mezani, kuuliza mambo nisiyoyajua na pia kupata ufahamu wa mambo mbalimbali mkuu, kuna mada nilikua natamani kuchangia lakini nilikua nashindwa
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
1,817
Likes
1,804
Points
280
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
1,817 1,804 280
Sasa kwanini wew mambo ya muhimu unakuwa unajichelewesha??? Kwann?
Nilikua natamani nami nitoe maoni yangu au kuchangia katika mada mbalimbali zinazowekwa mezani, kuuliza mambo nisiyoyajua na pia kupata ufahamu wa mambo mbalimbali mkuu, kuna mada nilikua natamani kuchangia lakini nilikua nashindwa
Sent using Jamii Forums mobile app
 
P

paskalina

Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
48
Likes
40
Points
25
P

paskalina

Member
Joined Dec 19, 2016
48 40 25
Sasa kwanini wew mambo ya muhimu unakuwa unajichelewesha??? Kwann?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu nilikua nimejisajili tangu 2016 lakini nikawa niki log in inakataa, leo nimejaribu ndio imekubali sijui nilikua nakosea nini, nilikua nasoma tu napita roho ilikua inaniuma sana, now mambo mazuri
 
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
7,730
Likes
5,802
Points
280
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
7,730 5,802 280
Jisikie upo nyumbani Mrs.Paskalina
 
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,551
Likes
1,480
Points
280
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,551 1,480 280
Karibu jamhuri yetu ya JF humu Magu,Trump na watu wote mashuhuri wamo na tunaheshimiana siyo kuogopana.
 

Forum statistics

Threads 1,262,089
Members 485,449
Posts 30,112,703