Nami pia mgeni naomba mnipokee


Kaveli

Kaveli

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
3,526
Likes
3,010
Points
280
Kaveli

Kaveli

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
3,526 3,010 280
Humu kila mtu anaitwa 'Mkuu'. Tunaheshimiana sana.

Tunatarajia mada zenye tija kutoka kwako. Karibu sana mdada.

-Kaveli-
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,807
Likes
3,542
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,807 3,542 280
Asante mkuu kwa ukaribisho, nilikua napita kama msomaji tu na nilikua nasoma comment zako, lakini siku hizi umepotea sana, thanks again
Uunh!!

Purukushani tu za maisha wakati mwingine zinakupeleka mtu mahali pasipo na umeme au intaneti...

Lakini mara moja moja panapo fursa ndio kama hivi tunaonekana hapa...

Tell you what, you got a cutey name!!!
 
P

paskalina

Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
48
Likes
40
Points
25
P

paskalina

Member
Joined Dec 19, 2016
48 40 25
Uunh!!

Purukushani tu za maisha wakati mwingine zinakupeleka mtu mahali pasipo na umeme au intaneti...

Lakini mara moja moja panapo fursa ndio kama hivi tunaonekana hapa...

Tell you what, you got a cutey name!!!
Asante sana mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,262,079
Members 485,449
Posts 30,112,461