Nami nimeitwa baba

Nami nimeitwa baba

kisumapai

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Posts
544
Reaction score
219
Kila kitu kinawezekana kama mungu atasema ndiyo hakuna binadamu wa kusema hapana ni baada ya kukaa na mke wangu kwa kipindi cha miaka 13 bila kupata mtoto atimaye mke wangu ajifungua mtoto wa kike wanajamiiF nipongeze 1391581542782.jpg
 
Hongera ndg.ni jambo la kumshukuru m.mungu.m.mungu atukuzie mtoto wetu ampe afya na busara myingi aje kuwa the great thinkers member!congrats!
 
Dah..! JF kweli hatari kwelkweli...!

Kuna mzee mmoja mtaani kwetu, hana uzazi ila mkewe kamletea watoto wanne na siku hizi anaitwa babu kwa kuwa 'wanawe' wameshapata wana..maisha yanaendelea
 
Subira huleta kheri, hongera.


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
mh! kwahio km bado hujajaaliwa mtoto inakuwa nia AIBU? jamani, si mipango ya Mwenyezi Mungu hiyo au? hakuna anayependa kukosa mtoto hasa wakati ule ambao anahitaji...ni rehma za Mwenyezi Mungu hizo na sidhani km kuna ishu ya aibu....maana umenitisha hata mie bado sijajaaliwa sasa km ni hali hii ni aibu basi mtihani ni mkubwa na mgumu zaidi...
Hongera kwa mkeo kukuondolea aibu...hata kama si wako who care!
 
mh! kwahio km bado hujajaaliwa mtoto inakuwa nia AIBU? jamani, si mipango ya Mwenyezi Mungu hiyo au? hakuna anayependa kukosa mtoto hasa wakati ule ambao anahitaji...ni rehma za Mwenyezi Mungu hizo na sidhani km kuna ishu ya aibu....maana umenitisha hata mie bado sijajaaliwa sasa km ni hali hii ni aibu basi mtihani ni mkubwa na mgumu zaidi...

Wewe una mtoto?
 
mh! kwahio km bado hujajaaliwa mtoto inakuwa nia AIBU? jamani, si mipango ya Mwenyezi Mungu hiyo au? hakuna anayependa kukosa mtoto hasa wakati ule ambao anahitaji...ni rehma za Mwenyezi Mungu hizo na sidhani km kuna ishu ya aibu....maana umenitisha hata mie bado sijajaaliwa sasa km ni hali hii ni aibu basi mtihani ni mkubwa na mgumu zaidi...

Bi dada pamoja na mambo mengine mtoto ni nakshi katika ndoa jamani...how come ukae kwa mtu say ten years bila ata dalili? Hata ka huna mawifi wakukusema lazima ukacheki ramli ili ujue kama yaliyomo yamo!
 
haya km ndio hivyo...muhimu ni kuombeana tu kwani hkupata mtoto ni majaaliwa ya Mwenyezi Mungu..niombee na mimi.
Bi dada pamoja na mambo mengine mtoto ni nakshi katika ndoa jamani...how come ukae kwa mtu say ten years bila ata dalili? Hata ka huna mawifi wakukusema lazima ukacheki ramli ili ujue kama yaliyomo yamo!
 
bado sijajaaliwa ndg yangu...nahangaika tu na upweke

Pole dada kama umeolewa Mungu atakupa mtoto mwenye kheri, nitakusaidia kusoma surat Maryam na Allah atapokea dua In Shaa Allah
 
Back
Top Bottom