Namchukia mzee wangu!

Namchukia mzee wangu!

We mkuu mzee wako amepigana kuwajenga ninyi, mi nampa salute tu hapo kwny ada na misosi, ungejua familia nyingine wanavyotendeana ungesikitika. Pigana ufanye marekebisho uyatakayo hapo home. Mwambie mshua nampa gwara.
 
Mtoa mada wewe ni kenge manyoya narudia Tena wewe ni gu jinga
Narudia Tena wewe ni......
Pumbafu
mwenzako Abraham Lincoln alitokea Kwenye small Hut house [emoji536]
Akapambana kidume mpaka akawa Rais wa america Ndio Moja ya Marais wa marekani waliotokea Kwenye umaskini kuliko hata huo wako ila still alijivunia kwao sababu Ndio palimpa mzuqa wa kupambana

Acha kumlaumu babako konyo we!
Rafiki umekuja kushauri au kutukana?
 
Kwa akili zako wewe utakuwa ni mjinga mmoja ambaye hata elimu uliyopata haitakaa ikusaidie maishani mwako.

Unalilia nyumba yenye sakafu wakati familia inaangaliwa na mkono wa mtu mmoja.

Nyie watoto msokuwa na soni wala shukrani, huenda hata mzee anavaa nguo zenye viraka wewe unataka sakafu ya kupeleka mademu,

Umeshindwa nini kubadili hali ya familia? Umesomechwa ili usaidie nini, heri hata wale ndugu zako walioshindwa kuendelea na shule.

Jiheshimuni nyie watoto.
 
Hahah, umenikumbusha kitu, mimi nilipopata pesa tu, cha kwanza nikaemda kukarabati sebule na dining area, piga gypsum kila mahali, urembo wa kila aina, maana palikuwa pananitianhasira toka mdogo, nashindwa hata kukaribisha marafiki zangu 😅😅😅, hadi naondoka nilipaboresha sana
 
Nimezaliwa katika familia ya kawaida tu iliyokidhi mahitaji ya msing mwaka 1988. Baba yangu alikuwa mwalimu ila baadaye akaacha bila kutoa sababu za msingi. Sababu yake kubwa ninapomuuliza ni "walikuwa wakinionea wivu na walikuwa wananiroga hasa mkuu wangu wa kazi".
Mtoto Kama wewe ungekuwa wangu ningekupiga risasi, yaan nijinyime kukupa elimu,halafu uniletee ufala
 
Inakera, yaani wenzangu kwao nakumbuka ilikuwa mambo safi mno, mijengo mikali n.k, naweza kutukana acha nisiendelee,,nna hasira naye mno
kuwa na amani kama aliwaweka nyinyi priority, that's what is important mkuu, kuna wakati nilimchukia mzazi wangu,,,ila ulikua ni utoto,i came to realize he is the best dad ever, mkuu appreciate efforts tena umuonyeshe una appreciate before its too late, kila mtu ana journey yake hapa duniani,ndio maana nikakwambia fight for your kids wasiwe na insecurities ulizokua nazo ila usim blame mzazi wako,he did the best he could...
 
Mkataa kwao mtumwa
Kama umezaliwa 1988 wewe ni mtu mzima tayari, jenga kwako ili upeleke rafiki zako huko. Usimchoshe mzee wa watu, utamkumbuka akifa
 
Ungekuw n akili ungefany kaz kwa bidii ukarabat nyumba yenu baba ako angekuon kijana mwny akili sna n kuwa proud n ww. Maish ya mzee hapo yalipofikia unawez kuendelez n wazaz wako naamn watakuw n ww karb sna.
 
Kwa nini unataka huyo mzee ashukuriwe kwa kutimiza wajibu wake wa msingi kabisa?
Unapozaa watoto hujui kwamba watahitaji chakula na nguo?
Chukua simu mpigie mzee wako leo umshukuru kwa kulipa ada, kuwatoa out na kununua msosi na nguo,huyo mzee ni mfano wa kuigwa, kuna wazee hata ada hawalipi chakula ndani shida,umemuonea bure aisee
 
Maskini nimemhurumia sana baba yako. Kesi ya mbowe ilitakiwa upewe wewe maana una ugaidi wa hali ya juu,sijui hamza alishindwaje kukuona
 
Back
Top Bottom