Namchukia mzee wangu!

Namchukia mzee wangu!

Hata kama bado namchukia tu! Nyumba mbovu halafu ... Sitaki niendelee, nisije tukana.
Mwanamke wala sio wanawake, utamkaribisha nyumbani kwako muda ukifika, hujaxhelewa wala hujakosa lolote na zaidi umeepushwa na uzinzi. Umeelimika, jiimarishe kwa maisha yako, ya Mzee mwachie mwenyewe.
 
Aliwasomesha ili nyie mjenge nyumba nzuri acha kulalamika kwa vitu visivyokuwa vya msingi mshukuru sana Baba yako.
 
Jukumu la Mzazi ni kuhakikisha watoto wamekula, wamevaa na wanasoma na Mzee wako amejitahidi katika hayo. Hizi chuki zako ni nyepesi mno. Kuna watu wakileta visa vyao hapa utajiona booonge la boya lisilo na shukrani kwa Mzee wake.
 
Wazazi wangu hata wangekua machizi, still my priorities kuliko hata mwanangu. Umeshakua, wajengee nyumba unayoitaka.

Kama kweli unachukia, wajengee kwanza wao kabla ya kujijingea mwenyewe. Hongera sana kwa mzee kwa kuwajibika kwake.
 
Pesa aliyotumia kukusomesha we mpuuzi ilitosha kumalizia nyumba yake,we una laana
Elewa thread, nimekuambia hashindwi kukarabati ila anasema hataki na amechagua kuwa hivyo, nakumbuka tulipojenga choo kipya cha kisasa, kile kingine hakutaka kibomolewe(kilikuwa cha nyasi), sasa hizi si aibu hizi?
 
Hahah, umenikumbusha kitu, mimi nilipopata pesa tu, cha kwanza nikaemda kukarabati sebule na dining area, piga gypsum kila mahali, urembo wa kila aina, maana palikuwa pananitianhasira toka mdogo, nashindwa hata kukaribisha marafiki zangu [emoji28][emoji28][emoji28], hadi naondoka nilipaboresha sana
Angalau umenena vizuri, sio hawa wa kishua wanaotukana hapa. Idiots kabisa!
 
Kwa akili zako wewe utakuwa ni mjinga mmoja ambaye hata elimu uliyopata haitakaa ikusaidie maishani mwako.

Unalilia nyumba yenye sakafu wakati familia inaangaliwa na mkono wa mtu mmoja.

Nyie watoto msokuwa na soni wala shukrani, huenda hata mzee anavaa nguo zenye viraka wewe unataka sakafu ya kupeleka mademu,

Umeshindwa nini kubadili hali ya familia? Umesomechwa ili usaidie nini, heri hata wale ndugu zako walioshindwa kuendelea na shule.

Jiheshimuni nyie watoto.
Wewe wa ushuani Masaki huwezi kuelewa hii
 
Asilimia 100 uliyoyaandika kwenye uzi wako ni yale ambayo HAYAKUHUSU.

Baba ako alikua mwanaume na kapambana na maisha yake, na wewe ni mwanaume hebu pambana na yako.

#YNWA
 
Aheri usingezaliwa kabisa
Mzee kapata hasara kubwa Sana kwako

Pigana Acha wenge dogo

Mie nikiwa 17yrs nimemaliza la Saba nilijenga geto langu mwenyewe, kama nini si usakafie Tu na kuweka bati shame on you

Unamlalamimia mshua unamlundiki mabalaa, unampa sifa biyako mkubwa, huyu bi yako mkubwa kafanya nini akili kamasi kabisa

Kaombe msamaha laana inakufuata hutakuwa na kikao duniani
 
Siku ukiwa free karibu kukaa na mzee wako,tenga mda kwaajiri yake msikilize kwa unyenyekevu kunakitu utajifunza kutoka kwake,Kila kitu kinatokea kwasababu,siku akiondoka duniani utajilaumu
 
Ukute Mzee wako ni afisa mzalendo wa serikali anayelinda taifa. Siku akifariki usishangae akafunikwa na bendera.

Mheshimu mzee wako Mkuu, mambo ya yeye na mama yako waachie wenyewe hujui nani kazingua nini.
 
Mleta Uzi naona bado Hujakua vizuri , Nadhan ukiwa mwanaume utaelewa vizuri, yan ujue nimesoma Hadi nimekushangaa asee , sasa hapo kosa la huyo Mzee ni nini , Kama unasema umeshakua mtu mzima si utafute uende ukafanye yale uliiona Mzee hakufanya , Kama hakuna siku mmelala njaa , wala kukosa Ada,mlikua Hadi mnatolewa out na Mzee anawapa kidogo alichonacho haya wewe Kama mtoto utake nini zaidi , hayo Mambo ya mshahara wake unataka kuujua ili iweje Kama anawatimizia majukumu yenu wote na anawapa Hadi mitaji mnakula, anawapeleka shule mnaamua kuacha hivi unataka afanye nini zaidi
 
Back
Top Bottom