Jebel
JF-Expert Member
- Jul 10, 2021
- 383
- 2,605
Waheshimu Baba na Mama upate miaka mingi na HERI duniani. Kwa chuki hii uliyonayo juu ya mzee wako ambaye ametimiza majukumu yote kama Baba naona wewe bado akili yako ni changa sana.
Majukumu yote ya mzee wako kama Baba naona umeyaorodhoresha kwamba aliyatimiza vema bado unampongeza kwa 5%, huu binafsi naona ni uchanga wa fikira na udumavu wa akili.
Suala la kujenga nyumba ndo lisababishe chuki kiasi hiki kwa mzee, napata hisia kama angejenga nyumba nzuri bado ungemlaumu na kumchukia kwa kutonunua GARI.
Mwaka 1988 you’re now 33yrs please try to think and act like a mature folk! Wengine tulivyopata kazi jukumu la kwanza lilikuwa kuwajengea nyumba wazee wetu kwani tulijua vema kama wasingetumia rasilimali zao kutusomesha pengine wangeishi maisha ya kifahari.
Kumtuhumu mzee wako kwamba pengine alichepuka na mwanafunzi ni ushahidi tosha kwamba akili yako ni duni kwani hata kwa usilolijua you only think negative
Mwisho, nachokiona baada ya kusoma btn the line, mzee wako angeweza kukwambia sababu ya yeye kuacha kazi ila tatizo anaona akili yako bado ni ndogo kwani kama ulivyosema akianza tu kuzungumzia suala hili kwa chuki zako za kijinga unaondoka.
Muombe msamaha mzee wako, tubu dhambi na omba shetani huyo unayembeba moyoni mwako kwa miaka mingi akuache. Mungu ni mwema atakusamehe uovu huo ataondoa moyo wako wa jiwe na atakupatia moyo wa nyama.
“La Aquila Non Capit Muscas”
Majukumu yote ya mzee wako kama Baba naona umeyaorodhoresha kwamba aliyatimiza vema bado unampongeza kwa 5%, huu binafsi naona ni uchanga wa fikira na udumavu wa akili.
Suala la kujenga nyumba ndo lisababishe chuki kiasi hiki kwa mzee, napata hisia kama angejenga nyumba nzuri bado ungemlaumu na kumchukia kwa kutonunua GARI.
Mwaka 1988 you’re now 33yrs please try to think and act like a mature folk! Wengine tulivyopata kazi jukumu la kwanza lilikuwa kuwajengea nyumba wazee wetu kwani tulijua vema kama wasingetumia rasilimali zao kutusomesha pengine wangeishi maisha ya kifahari.
Kumtuhumu mzee wako kwamba pengine alichepuka na mwanafunzi ni ushahidi tosha kwamba akili yako ni duni kwani hata kwa usilolijua you only think negative
Mwisho, nachokiona baada ya kusoma btn the line, mzee wako angeweza kukwambia sababu ya yeye kuacha kazi ila tatizo anaona akili yako bado ni ndogo kwani kama ulivyosema akianza tu kuzungumzia suala hili kwa chuki zako za kijinga unaondoka.
Muombe msamaha mzee wako, tubu dhambi na omba shetani huyo unayembeba moyoni mwako kwa miaka mingi akuache. Mungu ni mwema atakusamehe uovu huo ataondoa moyo wako wa jiwe na atakupatia moyo wa nyama.
“La Aquila Non Capit Muscas”