Namchukia Magufuli from bottom of my heart

Namchukia Magufuli from bottom of my heart

Pole sana...ila kama mwanafunzi wa chuo...nilitegemea uone logic kwenye hayo maamuzi...swali...ulisomaje huko sekondari wakati fee ni kubwa kuliko chuo? Huo kuna mtu aliye na uhitaji zaidiyako? Au umemeamua kuwa selfish tu?
Wewe unaonekana hujafika chuo kabisa. Ada ya chuo mwaka mmoja inaweza kumsomesha mwanafunzi kidato cha kwanza hadi cha nne.
 
Yaani kati ya uchaguzi utakaokuwa mlaini kwa CCM ni 2020:
CCM wanajipanga kuonyesha walichowafanyia wananchi,wapinzani wanakusanya manaeno ya kuwaambia wananchi kuhusu unaya wa CCM,
Tz hakuna upinzani wa kweli:
Actions talks lauder than words
Ccm imeshasambaratika, akina Kinana, Nape, Makamba na Nchemba ndio hao unaona wamekipotezea chama mmebaki na akina bashite wasioweza kuitisha mkutano hata wa watu mia moja bila kutoa pesa na kusombelea watu kwa mabasi.
 
Pole sana mdg wangu, ndio maana nakusanya hela kwa ajili ya kumsomesha mtt wangu sitak kuja kumlumu mtu baadae. Bank account niliyomfungulia itamsomesha hadi PhD hata nikifa sa iv. Wazaz tujipange kwa ajili ya maisha ya wtt wetu, kila mtu abebe mzg wake.
 
Kumchukia raisi haisaidii, cha msing omba mungu akusaidie umalize salama, na kumbuka kila jambo lina changamoto zake
 
Yani namchukia magufuli haswa yeye kwa namna moja au nyingine ndiye amesababisha maisha yangu ya chuo yawe magumu mpaka natamani kuacha chuo nikafanye mambo mengine kusudi nipate pesa za kunikimu. Sio siri kila nikiona tangazo kuhusu kusaini mikopo kwa wanafunzi wenzangu huwa nailani sana serikali hii ya kifedhuri iliyoja uonevu

Serikali imejaa unafiki na uzandiki wa kupindukia

Wametunyima mkopo wanafunzi kisa tu tulipitia shule binafsi lakini kama hiko ndio kigezo mbona batch nyingine wanawapa mikopo ingawaje na wao wamesoma shule binafsi

Kiukweli huyu mtu magufuli namchukia from bottom of my heart inafika kipindi nikisikia sauti yake hata kama nilikuwa nafuraha ,furaha yote inaisha papo hapo na hata nikiiona sura yake tu kwenye tv au magazeti huwa nachukia sana.
Pole!nna swali kwako ada kiasi gani ulilipa huko shule ya private?
Nakushauri usiwe na chuki Bali muombee tu

Sent from my TECNO-L5 using JamiiForums mobile app
 
Yani namchukia magufuli haswa yeye kwa namna moja au nyingine ndiye amesababisha maisha yangu ya chuo yawe magumu mpaka natamani kuacha chuo nikafanye mambo mengine kusudi nipate pesa za kunikimu. Sio siri kila nikiona tangazo kuhusu kusaini mikopo kwa wanafunzi wenzangu huwa nailani sana serikali hii ya kifedhuri iliyoja uonevu

Serikali imejaa unafiki na uzandiki wa kupindukia

Wametunyima mkopo wanafunzi kisa tu tulipitia shule binafsi lakini kama hiko ndio kigezo mbona batch nyingine wanawapa mikopo ingawaje na wao wamesoma shule binafsi

Kiukweli huyu mtu magufuli namchukia from bottom of my heart inafika kipindi nikisikia sauti yake hata kama nilikuwa nafuraha ,furaha yote inaisha papo hapo na hata nikiiona sura yake tu kwenye tv au magazeti huwa nachukia sana.


Hauna tofauti na Mwanaume aliyeshindwa maisha na kumpa lawama Baba yake, kwamba ndiyo sababu ya yeye kushindwa kwake maisha!
Pigana na jitume acha kulalama, Dunia hii haihitaji chochote kutoka kwako, haina jukumu na wala haiwajibiki kukutunza, uko hapa Duniani kivyako na utaondoka kivyako, Dunia utaiacha jinsi ulivyoikuta, hivyo ni wewe ndiyo unayepaswa kubadilika ili kuendana na Dunia na siyo Dunia ibadilike kuendana na wewe, chaguo ni lako, aidha ubadilike au uangamie moja kwa moja!

Kila La Heri, man!
 
Yani namchukia magufuli haswa yeye kwa namna moja au nyingine ndiye amesababisha maisha yangu ya chuo yawe magumu mpaka natamani kuacha chuo nikafanye mambo mengine kusudi nipate pesa za kunikimu. Sio siri kila nikiona tangazo kuhusu kusaini mikopo kwa wanafunzi wenzangu huwa nailani sana serikali hii ya kifedhuri iliyoja uonevu

Serikali imejaa unafiki na uzandiki wa kupindukia

Wametunyima mkopo wanafunzi kisa tu tulipitia shule binafsi lakini kama hiko ndio kigezo mbona batch nyingine wanawapa mikopo ingawaje na wao wamesoma shule binafsi

Kiukweli huyu mtu magufuli namchukia from bottom of my heart inafika kipindi nikisikia sauti yake hata kama nilikuwa nafuraha ,furaha yote inaisha papo hapo na hata nikiiona sura yake tu kwenye tv au magazeti huwa nachukia sana.
Hiyo ndio tafsir halisi ya siasa ..kuna video ninayo inamuonesha magufuli kipindi cha kampeni akisissitiza kwamba kila mwanachuo lazima apewe mkopo..tena alisisitiza kweli kweli.. Video ninayo kama vip ni PM nikutumie
 
mkuu mpaka anamaliza.muda wake hiyo 2020 nitakuwa nishamaliza kusoma ila kusoma kwa shida sana

hata pesa ya field sina wala bumu na hali imekuwa ngumu mpaka sasa hata ada sijalipa bado.
Duuuh I feel the pain mkuu...
Pole sana huyu mkuu bogas anataka kipaumbele cha viwanda huku elimu inadorora sijui labda anataka viwanda vya kuzalisha watot maana hvyo havihitaji elimu
 
Usikute mleta thread alisomeshwa na baba yake kwa fedha za kifisadi kwenye shule za bei mbaya kabla ya kipindi cha Magufuli. Kwa sasa fedha hizo zimekatwa.
 
Pole sana mdg wangu, ndio maana nakusanya hela kwa ajili ya kumsomesha mtt wangu sitak kuja kumlumu mtu baadae. Bank account niliyomfungulia itamsomesha hadi PhD hata nikifa sa iv. Wazaz tujipange kwa ajili ya maisha ya wtt wetu, kila mtu abebe mzg wake.
Umezungumza kitu cha maana sana, wale wazungu wanavyozaa mtoto mmoja au wawili wanaepuka karaha kama izi. Mzazi Kazaa watoto 6, kwa mfano ataweza kuwasomesha mpaka level ya chuo na kujitegemea kitu ambacho akipo. Tuache maswala ya nadhaa watoto waje wanisaidie, cha Msingi ni kujiekea mikakati ya maisha na kuwa na watoto wachache ambao utaweza kuwaendeleza mpaka watakapojitegemea wenyewe

Sasa ivi Tanzania sio Taifa la kijamaa tena ni Taifa linaelekea kwenye ubepari, kwa iyo ni kujipanga na ubepari. Ni ayo tuuu

Ila jamaa ameniskitisha sana
 
Mi namchukia sana kwasababu ya kusitisha ajira upande wa afya..kwa kigezo cha uhakiki usio isha..amefanya naishi maisha ya kuunga unga na familia yangu..
 
Hakika sijui kama kuna anaemchukia zaidi yangu mana ni mtalawa sio Kiongozi Wa Tanzania
 
Yani namchukia magufuli haswa yeye kwa namna moja au nyingine ndiye amesababisha maisha yangu ya chuo yawe magumu mpaka natamani kuacha chuo nikafanye mambo mengine kusudi nipate pesa za kunikimu. Sio siri kila nikiona tangazo kuhusu kusaini mikopo kwa wanafunzi wenzangu huwa nailani sana serikali hii ya kifedhuri iliyoja uonevu

Serikali imejaa unafiki na uzandiki wa kupindukia

Wametunyima mkopo wanafunzi kisa tu tulipitia shule binafsi lakini kama hiko ndio kigezo mbona batch nyingine wanawapa mikopo ingawaje na wao wamesoma shule binafsi

Kiukweli huyu mtu magufuli namchukia from bottom of my heart inafika kipindi nikisikia sauti yake hata kama nilikuwa nafuraha ,furaha yote inaisha papo hapo na hata nikiiona sura yake tu kwenye tv au magazeti huwa nachukia sana.
Alisema akiwa rais hamna mwanachuo atakosa mkopo!!

06f172ceb9f6d85e98d849f1287a26c0.jpg
7c8ea84f0c016c43080c23ea6043776b.jpg
 
Pole sana...ila kama mwanafunzi wa chuo...nilitegemea uone logic kwenye hayo maamuzi...swali...ulisomaje huko sekondari wakati fee ni kubwa kuliko chuo? Huo kuna mtu aliye na uhitaji zaidiyako? Au umemeamua kuwa selfish tu?
Mkuu katika kampeni aliahidi kuwa hamna mwanafunzi atakosa mkopo!! Hii nayo unaisemeaje? Je rais alitudanganya?
 
Back
Top Bottom