Naliamsha dude'' Ngoma mpya ya Weusi

kilalile

JF-Expert Member
Jun 4, 2012
1,598
2,000
Naliamsha duuuude duuuude,
Makonda nae yupo moto,
Masela kwangua ukoko,
Wapiga deal wala msoto,
Gwajima kawa Mboto,
Dar yote sasa mafuriko.
Yaani...Naliamsha duuude, duude
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,396
2,000
Naliamsha duuuude duuuude,
Makonda nae yupo moto,
Masela kwangua ukoko,
Wapiga deal wala msoto,
Gwajima kawa Mboto,
Dar yote sasa mafuriko.
Yaani...Naliamsha duuude, duude
Dah... Aisee..
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
47,213
2,000
teaser ikipandishwa huwa inapaswa iambatane na link ya audio yote kwenye Bio sasa sijui kwa nini hawajafanya hivyo..

ngoma inaonyesha itakuwa kali sana hii.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom