Nakata Rufaa: Rev.Masanilo Atoke Jela | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakata Rufaa: Rev.Masanilo Atoke Jela

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ng'wanangwa, Mar 15, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    chonde chonde Mods.

    wanasema samehe 7 x 70
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,778
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280
    unamgwaya?
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naona tuandamane, Rev aachiwe huru
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,174
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    Roho mbaya tu.....Ushindwe..............
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jamani Mods tunawasihi naomba mmfungulie Rev Masanilo, mbona kuna members wengine ambao kwa makusudi huwa wanachafua hali ya hewa hapa jamvini ikiwemo huyo dogo Kupeng'e, Majimshindo, Genius brain hawachukuliwi hatua yoyote, na mara zote BANS za Rev zinatokana na uchokozi wa baadhi ya Member humu jamvini naomba mmuache huru...
     
  6. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja, MODS wanaacha kuwatoa watu wanaosumbua na kupotosha malengo ya mada mbalimbali wanakimbilia kufungia mtu ambaye ametaja neno SOKWE tena mara moja anachwa anayeeneza kila siku udini ukabila na mambo kama hayo, yupi kati ya hao wenye impact mbaya kwa jamii.
     
  7. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,782
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa yangu anaitwa Quonqure, Wacha, Geza ulole, Abduhalim na wengine wengi tu, nao wako gerezani?
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,105
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    siku hizi kuna vi mod yaan kama viko field vile...vinafanya majaribio.....ajabu sana


    tunaomba Rev arudishwe fasta.....

    mtu kama kashaga anafanya nini huku..hawa ndio wa kufungia kabisa ..wanaleta vurugu humu na kuchafua janvi
     
  9. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    If MODS were serious enough these are the members whom should be dealt with including muhogomchungu ambaye kila bandiko lake ni la kidini.

    Kama ni JF kukimbiwa na prominent members sababu kubwa itakuwa Mods wasio makini wameshindwa ku manage, sijui hivyo vyeo vinakuwaje lakini mimi ninavyofahamu ukiwa unadeal na human resources zaidi ya watano lazima uwe umepiga shule kidogo upande wa administration & menagement vinginevyo utasababisha mambo yasiende, jambo dogo sana kazini linaweza kusababisha kampuni ifungwe si kuwa inapata hasara NO umeshindwa ku manage mahusiano ya wafanyakazi.

    Ushauri wangu kwa JF owners wajue JF inakuwa inahitaji a well and highly trained pesonnel ku manage uwingi wa members mkiendelea kupeana kwa kuangalia number of posts alizonazo ndipo anakuwa MOD mtapotea.
     
  10. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja....sioni sababu mtu kama Kupeng'e,Topical,Genius brain,nk......hawapigwi BAN...matokeo yake wanawapiga BAN....wakina Quinene na mzee Rev.Masanilo
     
  11. 911

    911 JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 709
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 60
    Free 'Ushirombo'!!!
     
  12. MANI

    MANI Platinum Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,112
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    Me too we still need his points
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Rev. Masanilo aachiwe huru haraka sana, vinginevyo tutaandamana humu si mchezo.

    Peopleeeeeezzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz.

    Mods ujue sauti ya umma ni sauti ya Mungu. Mexence Melo naomba hii rufaa ya Rev. Masanilo isikilizwe haraka sana.
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,515
    Likes Received: 2,138
    Trophy Points: 280
    Natoa masaa 24 asipofunguliwa namwaga virus wa kufa mtu humu ukumbini.
     
  15. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Umekosa kazi wewe! hivi mtu mwenye akili zake timamu anaweza kulalamika kuhusu kufungiwa kwa Masanilo? yule jamaa anajulikana kwa matusi yake na kejeli kwa dini za wenzie, labda tabia zenu zinafanana ndio maana una lalama hapa kama mtoto.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anakunyima usingizi?
     
  17. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naungana na wewe 100% hatutaki wahuni kwenye hii forum, Invisible anawaita (wapuuzi)
     
  18. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kipeng'e Rev. alikufanya nini mpaka unamuombeas life ban??? Mods kifungo kinatosha tunahitaji busara zake jamvini!!!:gossip:
     
  19. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ndo nan?! Teh teh!
     
  20. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    naona sasa hivi MS unapumua maana jamaa alikuwa ni kiboko yako. MOD PLZZZZ WE NEED REV.
     
Loading...