Nakaribisha mwaliko wa X mas kutoka kwa binti mrembo au familia. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakaribisha mwaliko wa X mas kutoka kwa binti mrembo au familia.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by harakat, Dec 24, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Jamani hii Xmas nakaribisha mwaliko kutoka kwa binti mrembo
    mwenye mvuto au familia kwani mimi ni bachela
    bila kuzingatia umri hata huyo binti awe wa miaka sabini lakini ni
    mrembo poa tu
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nikaribishie mwaliko na mimi ili nisaidie Logistics pindi mkiwa na Mrembo, Mkuu!
     
  3. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Peleka jukwaa husika mkuu
     
  4. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    mkuu hii ipo kwenye majukwaa yote kwani ni ya Xmass.
     
  5. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulee kwa wauza sura,mara moja ..fb
     
  6. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Unahitaji mahusiano na mtu wakati wa xmas. Tenda haki bana, kule itapendeza sana. Hapa acha siasa itawale mkuu
     
  7. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,563
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    Tuacheni masihara wanaJF mliopo arusha tukaribishane kweli.Nina kiu sana ya biere alafu nimepigika.
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    UUWIIIIIIIIII!
    Na hii nayo ni siasa?
     
Loading...