Nakaaya Sumari Kugombea Ubunge CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakaaya Sumari Kugombea Ubunge CHADEMA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Regia Mtema, May 25, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0


    Hivi karibuni Msanii Nakaaya Sumari aliamua kujiunga na Chama Cha Demokrasia na Maendeleo(CHADEMA) kwa lengo la kufanya siasa.Pamoja nakujiunga na chama hicho lakini Nakaaya anatarajia kugombea Ubunge kwa lengo la kuwatumikia wananchi kwa njia ya siasa..Nadhani baadhi yetu tumeshamsikia akieleza nia yake hii..Kwa sasa yuko huko Arusha anajipanga namna ya kupambana..
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kila la kheri Nakaaya I hope atapata suport nzuri kutoka kwa Wasanii wenzake
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kila lililo heri Nakaaya!...mie nampendaga nina hamu ashinde!!!
     
  4. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hebu iweke vizuri!! Kugombea ubunge CHADEMA ina maana wa viti maalumu?
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    hongera nakaaya.wewe si tu mwanamke wa shoka bali nakuita kidume,sio mwoga ,unauchungu na nchi,si mnafiki.makofi kwako.wanafiki walivalishwa tisheti, kwanza ni waoga maisha pilui nja kali ngoja niwataje,mwana fa,chidi benz,prop j,jo si makini,diamond,nawooote waliokuwa nao.walikuwa wa kwanza kupiga vibao vya kuiponda serikali ya ccm kwamba inashindwa kutunga sheria ya haki miliki ,hawafaidi jasho lao leo sheria haijatungwa wameshavaa tisheti wanafiki wakubwa,njaa kali vigeugeu wakubwa ,wasaliti wa vijana,wachumia tumbo kama kuku akishibishwa kidogo huvuruga kila kitu.Nakaaya tafuta jimbo ukipata nitaarifu kupitia hapa hapa jf nitakupa suport[wana jf mumtarifu kamasi msomaji wa forum hii]huwezi kujiita mwana hip hop kama si mgumu.nawashauri chd,profesa,na jo makini wakaimbe taarabu ndiko unaweza kuimba usichomaanisha.hip hop is a real thing.
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona umekasirika hivyo?daa pole sana kwa kweli inatia uchungu sana..
     
  7. L

    Luveshi Senior Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kwani mwanamke hawezi kuwa na sifa hizo?acha kudharaulisha wanawake.
     
  8. P

    Paul S.S Verified User

    #8
    May 25, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    kila laheri, lakini ni ubunge upi wajimbo au viti maalumu
     
  9. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #9
    May 25, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kusema vile hakumaanisha kudharau wanawake..nadhani umemuelewa vibaya!
     
  10. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,409
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Anagombea kupitia jimbo gani?Nje ya Arusha Mjini ni ngumu,wakisha mkubali mtu ni ngumu kuwabalisha tofauti na Arusha Mjini ukijaribu kuangalia historia yao wamekuwa wakibadilishaga wabunge mara kwa mara,kama Felix Mrema anagombea tena ni kama anamsukuma mlevi vile.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Si mbaya ni mwananchi mwenzetu acha atumie haki yake ya kikatiba. Me naogopa hawa jamaa wasijemtengenezea ajali!
     
  12. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,545
    Likes Received: 3,815
    Trophy Points: 280
    waungwana wekeni na picha yake bac na sisi wengine tumjue
     
  13. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yep hii nimeipenda sana, big up ccta Nakaaya, go!
     
  14. doup

    doup JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Dada kwa hatua hiyo; ile single yako ya Mr.Politician. Angalia tu endapo utazama mgengoni; watu wasikutolee mS.poLiTicAn
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Nakaaya Hapa JF nitakupa full support, nakaaya go go goooo God will bless you
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,302
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Jinsi ninavyompenda huyu dada ni mungu pekee ndie anajua ..zaidi namuombea mafanikio mema na baraka zote ziwe nae katika kipindi hiki cha harakati..
    All the best Nakaaya.
     
  19. s

    shwishwi Member

    #19
    May 26, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good luck gal !she doesn't afraid of challenges that's why i like her a lot, and btw shes down to earth. you go gal.
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,759
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Ms Politician!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...