Najua wengi hamtoamini ila ukweli ndiyo huu.

Najua wengi hamtoamini ila ukweli ndiyo huu.

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sifa ya watanzania ni ubishi wa vitu ambavyo hata hawavijua.

Sasa leo nakuletea jambo la msingi usibishe kabla ya kujaribu.

Jambo lenyewe ni:

Kama unauhitaji wa mtoto wa kiume tamka maneno haya kipindi tu unaanza kupiga bao.

Tamka hivi:

SEPRE TREHE DIELI PAAA. Mara tano kabla ya bao halijaisha.

Mimba lazima itungwe na lazima azaliwe boy.

Thanks
 
Ndo maana leo nilimwambia mdogo wangu kuwa ukiona naumwa mpaka nashindwa kuingia JF basi mnikimbize Muhimbili haraka maana naweza kufa muda wowote mkizembea.
Jf kuna vituko sana.
Ahahahahaha sepre sepre
 
Duh! Lugha gani hiyo mkuu? Tafsiri basi kwa kiswahili.
 
Sifa ya watanzania ni ubishi wa vitu ambavyo hata hawavijua.

Sasa leo nakuletea jambo la msingi usibishe kabla ya kujaribu.

Jambo lenyewe ni:

Kama unauhitaji wa mtoto wa kiume tamka maneno haya kipindi tu unaanza kupiga bao.

Tamka hivi:

SEPRE TREHE DIELI PAAA. Mara tano kabla ya bao halijaisha.

Mimba lazima itungwe na lazima azaliwe boy.

Thanks
Wewe ni marehemu shehe Yahaya ...?
 
Hii ni comedy au mleta mada uko serious? Yani unanifundisha gari bila kunionyesha break just in case [emoji848][emoji848][emoji848], je ikitokea dharula nifanyeje?
 
Ndo maana leo nilimwambia mdogo wangu kuwa ukiona naumwa mpaka nashindwa kuingia JF basi mnikimbize Muhimbili haraka maana naweza kufa muda wowote mkizembea.
Jf kuna vituko sana.
Ahahahahaha sepre sepre
Mkuu wiki hii ,hii thread imenichekesha kupita kiasi.
 
Sifa ya watanzania ni ubishi wa vitu ambavyo hata hawavijua.

Sasa leo nakuletea jambo la msingi usibishe kabla ya kujaribu.

Jambo lenyewe ni:

Kama unauhitaji wa mtoto wa kiume tamka maneno haya kipindi tu unaanza kupiga bao.

Tamka hivi:

SEPRE TREHE DIELI PAAA. Mara tano kabla ya bao halijaisha.

Mimba lazima itungwe na lazima azaliwe boy.

Thanks

What have you been drinking?
 
Back
Top Bottom