Najua wengi hamtoamini ila ukweli ndiyo huu.

Najua wengi hamtoamini ila ukweli ndiyo huu.

Sifa ya watanzania ni ubishi wa vitu ambavyo hata hawavijua.

Sasa leo nakuletea jambo la msingi usibishe kabla ya kujaribu.

Jambo lenyewe ni:

Kama unauhitaji wa mtoto wa kiume tamka maneno haya kipindi tu unaanza kupiga bao.

Tamka hivi:

SEPRE TREHE DIELI PAAA. Mara tano kabla ya bao halijaisha.

Mimba lazima itungwe na lazima azaliwe boy.

Thanks
Atakuwa pepo/Zindola huyo si mtoto..!
 
Sifa ya watanzania ni ubishi wa vitu ambavyo hata hawavijua.

Sasa leo nakuletea jambo la msingi usibishe kabla ya kujaribu.

Jambo lenyewe ni:

Kama unauhitaji wa mtoto wa kiume tamka maneno haya kipindi tu unaanza kupiga bao.

Tamka hivi:

SEPRE TREHE DIELI PAAA. Mara tano kabla ya bao halijaisha.

Mimba lazima itungwe na lazima azaliwe boy.

Thanks
Halafu huyo mtoto anaendelea kuwa wa maagano hasi..?
 
Back
Top Bottom