Najua wengi hamtoamini ila ukweli ndiyo huu.

Najua wengi hamtoamini ila ukweli ndiyo huu.

GRAMAA

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Posts
1,326
Reaction score
4,247
Sifa ya watanzania ni ubishi wa vitu ambavyo hata hawavijua.

Sasa leo nakuletea jambo la msingi usibishe kabla ya kujaribu.

Jambo lenyewe ni:

Kama unauhitaji wa mtoto wa kiume tamka maneno haya kipindi tu unaanza kupiga bao.

Tamka hivi:

SEPRE TREHE DIELI PAAA. Mara tano kabla ya bao halijaisha.

Mimba lazima itungwe na lazima azaliwe boy.

Thanks
 
Sifa ya watanzania ni ubishi wa vitu ambavyo hata hawavijua.

Sasa leo nakuletea jambo la msingi usibishe kabla ya kujaribu.

Jambo lenyewe ni:

Kama unauhitaji wa mtoto wa kiume tamka maneno haya kipindi tu unaanza kupiga bao.

Tamka hivi:

SEPRE TREHE DIELI PAAA. Mara tano kabla ya bao halijaisha.

Mimba lazima itungwe na lazima azaliwe boy.

Thanks
kumbe na wewe unalitambua hilo mi nilidhani najua Peke angu

Waache waendelee kubisha
 
Sifa ya watanzania ni ubishi wa vitu ambavyo hata hawavijua.

Sasa leo nakuletea jambo la msingi usibishe kabla ya kujaribu.

Jambo lenyewe ni:

Kama unauhitaji wa mtoto wa kiume tamka maneno haya kipindi tu unaanza kupiga bao.

Tamka hivi:

SEPRE TREHE DIELI PAAA. Mara tano kabla ya bao halijaisha.

Mimba lazima itungwe na lazima azaliwe boy.

Thanks
Kwenda zako, mbona sisi tuna watoto wa kiume vila kutamka hayo maneno.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Siredi nyingine bhana,Mara paaaaap!unajikuta witchdoctor bila kujitambua🏃🏃🏃🏃,
Mods ongezeni jukwaa la makulunzinza wakamalizane huko.👴🏽👴🏽👴🏽
 
Back
Top Bottom