Naishukuru JF, nimepata mchumba! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naishukuru JF, nimepata mchumba!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Malyenge, Aug 9, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 4,402
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    Habari wakuu,
    Kama mtakumbuka mnamo tarehe 10 mwezi mei mwaka huu mnamo saa tisa na dakika 50 nilipost thread ya kutafuta mchumba. Ingawa zoezi lilikuwa gumu sana lakini napenda kumshukuru Mwenyezi Mungu kwa kunipatie mchumba bora. Taratibu zote kwa mujibu wa mila nimezifuata na napenda kusema kuwa tutafunga ndoa katika kipindi cha miezi sita ijayo.
    Napenda kuishukuru JF kwa kuniwezesha kupata mchumba bora ambaye natarajia atakuwa mke bora.
    Nawashukuru wadau wote walionipa ushauri kupitia jamvini humu na wale waliojitokeza kutaka niwe mume mtarajiwa wao.
    Mwisho: Mitandao ya kijamii ni mitandao inayoweza kuleta mapinduzi makubwa sana katika nchi yetu. Tuitumie vema ili tupate maendeleo na tupinge kwa nguvu zetu zote ubeberu wa aina yoyote wenye lengo la kuifungia au kuiwekea vikwazo mitandao ya kijamii, na hapa nazungumzia JAMII FORUM.
    Nawasilisha.
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,459
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    hongera mkuu usisahau kuniweka m/kiti kamati ya vimiminika
     
  3. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 4,402
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    Haina shaka, tuwasiliane kupitia PM mkuu.
     
  4. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,567
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Hongera Mkuu. Usisahau pia kutuwekea namba yako ya mpesa ili tukutumie zawadi mida ikiwadia!
     
  5. A

    AZIMIO Senior Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Angalau hata umekumbuka,ukipata mtoto usisahau kumpa jina mojawapo za avatar humu jamii forums.
     
  6. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 5,333
    Likes Received: 2,336
    Trophy Points: 280
    Siamini macho yangu aisee hebu ni Pm jina la wifi nimpongeze wifi yangu khaa kumbe inawezekana.
     
  7. f

    filonos JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 651
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    hongera wewe kidume mtandao umekulipa hongera usisahau kuweka no ya M.PESA ikibidi naaa.......pasward tukuongezee Baraka zaidi
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,449
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    paka kipofu hula panya waliokufa
    hongera sana huyo mchumba umempata hukuhuku jamvini au?
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 15,031
    Likes Received: 3,228
    Trophy Points: 280
    Support JamiiForums and Become a 'JF Premium Member' | Click HERE for Details

    Mi sina uhakika kama hela yangu wataipokea kutokana na kazi ninayoifanya, ndo mana sijachangia.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Hongera sana, huyo shemeji umempata humuhumu? id yake please....!
     
  11. M

    Moony JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongera sana.
     
  12. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,373
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    ukitaka mtoto pia weka tangazo
     
  13. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 810
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    ha ha haaa!!!! dah!!!! hakyanani.
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,936
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hongera sana.Mungu awe nanyi
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Kumbe? Aisee na mimi nitaanzisha thread baada ya mfungo mtukufu.
     
  16. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,167
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wale uliowachuja........................ nawakaribisha kwangu!
     
  17. majonzi

    majonzi Senior Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ongera mkuu nawatakia kila la kheri
     
  18. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hongera bwana mkubwa..
    Usisahau kuja MMU tena kama shemeji ataleta rabsha..
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,287
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Hongera sana hebu tupe maujanja hivi nae yumo humuhumu JF au alisoma tu na mkawasiliana, Ok hayo yote NI MAPENZI MEMA
     
  20. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dah hivi kumbe inawezekana aisee mbona watu wengine wakija na hizi topic watu huwaponda sana mara utapata magumegume mara ooh walioshindikana duh hongera sana ndugu yangu ila usifanye haraka hivyo ndoa zoeaneni kwanza please kama miaka miwili hivi maana huwezi jua watu hubadilika jamani.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...